Họp mặt đầu năm anh em ai thích thì tham gia!!!

Thực sự cá nhân tôi không thích kiểu đi off mà như đi dự hội nghị ngành. Rất nhiều anh em khi tham gia off cuối năm miền bắc muốn có thời gian hơn nữa cho việc tìm hiểu nhau, tìm kiếm cơ hội hợp tác. Vậy nên chúng ta nên gặp nhau vào dịp đầu năm AL. Thời gian dự kiến sau rằm tháng giêng. Địa điểm có thể chọn đâu đó, không nhất thiết phải ở HN.
Vậy mọi người cho ý kiến, đề chốt thời gian và địa điểm trước Tết!!!!

CT hay đấy nhỉ? Mình mới tham gia nên chưa biết dịp trước mọi người gặp gỡ CT thế nào!

Thực sự cá nhân tôi không thích kiểu đi off mà như đi dự hội nghị ngành. Rất nhiều anh em khi tham gia off cuối năm miền bắc muốn có thời gian hơn nữa cho việc tìm hiểu nhau, tìm kiếm cơ hội hợp tác. Vậy nên chúng ta nên gặp nhau vào dịp đầu năm AL. Thời gian dự kiến sau rằm tháng giêng. Địa điểm có thể chọn đâu đó, không nhất thiết phải ở HN.
Vậy mọi người cho ý kiến, đề chốt thời gian và địa điểm trước Tết!!!!
"Trâu bản" Lai Châu @hohuuthuc xuống Hà Nội nữa hông nè! :D:D:D
Anh @AQ101 mang cái topic này gắn vô cái topic "trồng rau hữu cơ thật đơn giản"
http://agriviet.com/threads/trong-rau-huu-co-that-don-gian.229114/
Đảm bảo thành viên chỉ muốn nói về rau hữu cơ :hoa::hoa::hoa:

Sao ko thấy em Loan " nước lớn tìm về nữa nhỉ " ????

Mình nghĩ nên luôn phiên mỗi lần họp tổ chức tại 1 Tỉnh để ae các tỉnh có cơ hội giới thiệu về các mô hình, kinh nghiệm hay ở địa phương mình.
M đề xuất đầu năm 2016 tổ chức tại Thái Nguyên nhé.
Để lần sau hay và rút kinh nghiệm của những lần trước chúng ta nên xây dựng kế hoach tổ chức chi tiết và lấy ý kiến của mọi người để cho buổi off ý nghĩ, trang trọng và hiệu quả. mọi người đến và chia tay năm sau lại muốn đến: tôi vẫn nhớ câu nói của Đi lên làm giàu thốt lên 1 câu "Năm nay toàn người mới nhỉ, không thấy mấy người năm trước đâu" lúc đó tôi thực sự k để ý câu nói đó, tuy nhiên khi dự xong buổi off vừa rồi tôi mới biết tại sao lại như vậy...
Năm 2015 tôi cũng dự lần đầu tiên tuy nhiên chỉ thương cho mấy ae ở Quảng ninh, Lai Châu xuống đến gặp gỡ ae, nhưng thời gian gặp nhau ít quá, tg dành cho mấy công ty Thuốc thú y, phân bón... nhiều quá (11h). (Như a Hồ Hữu Thức đi hơn 500km từ Lai Châu xuống đi bị các chú Công an hỏi thăm đến 4 lần. off xong buổi sáng lại ròng rã quay về)
Đây là lần thứ 3 tổ chức off nhưng Mục tiêu đưa ra của chương trình chưa đạt được theo ý của BTC.
Là 1 thành viên trong ngôi nhà Agri tôi rất mong sự đóng góp chân tình để những buổi off lần sau thành công. Chúc sức khỏe các bạn.

Mình nghĩ nên luôn phiên mỗi lần họp tổ chức tại 1 Tỉnh để ae các tỉnh có cơ hội giới thiệu về các mô hình, kinh nghiệm hay ở địa phương mình.
M đề xuất đầu năm 2016 tổ chức tại Thái Nguyên nhé.
Để lần sau hay và rút kinh nghiệm của những lần trước chúng ta nên xây dựng kế hoach tổ chức chi tiết và lấy ý kiến của mọi người để cho buổi off ý nghĩ, trang trọng và hiệu quả. mọi người đến và chia tay năm sau lại muốn đến: tôi vẫn nhớ câu nói của Đi lên làm giàu thốt lên 1 câu "Năm nay toàn người mới nhỉ, không thấy mấy người năm trước đâu" lúc đó tôi thực sự k để ý câu nói đó, tuy nhiên khi dự xong buổi off vừa rồi tôi mới biết tại sao lại như vậy...
Năm 2015 tôi cũng dự lần đầu tiên tuy nhiên chỉ thương cho mấy ae ở Quảng ninh, Lai Châu xuống đến gặp gỡ ae, nhưng thời gian gặp nhau ít quá, tg dành cho mấy công ty Thuốc thú y, phân bón... nhiều quá (11h). (Như a Hồ Hữu Thức đi hơn 500km từ Lai Châu xuống đi bị các chú Công an hỏi thăm đến 4 lần. off xong buổi sáng lại ròng rã quay về)
Đây là lần thứ 3 tổ chức off nhưng Mục tiêu đưa ra của chương trình chưa đạt được theo ý của BTC.
Là 1 thành viên trong ngôi nhà Agri tôi rất mong sự đóng góp chân tình để những buổi off lần sau thành công. Chúc sức khỏe các bạn.
được vậy thì tốt quá

Thế mà chả alo e. Chiều nay lang thang mãi.huhu
Em mới tham gia lĩnh vực này. Bài viết hợp tác của bác rất ý nghĩa. Bên em có tý công nghệ, có tý tài chính, có tý đất mà thiếu nhà nông quá, muốn ghóp phần nhỏ bé nào đó vào nn mà cũng đang loay hoay đây. Người gàn thì nhiều mà ng ủng hộ thì ít.
Vậy các bác off thì em xin góp mặt ạ (0987.888.620)

Em cũng có nhiều ý tưởn gq 1 phần khó khăn trong NN ạ.

Dự kiến 19/3 off anh em bố trí thời gian tham dự. Địa điểm thì mọi người tiếp tục ý kiến.
Theo em thì kiếm đc trang trại của bác nào đó ngồi là tốt nhất anh ah. Chỗ của em chưa đâu vào đâu nên có lẽ phải hẹn mọi người năm sau ^_^

Cố gắng theo dõi. Có gì phiền bác nhắn báo cho em 1 tin nhé :) 0917.609.906
Nhà em cũng bắt đầu trồng rau hướng hữu cơ. Trồng tốt các loại cải. Đang bắt đầu lo việc đầu ra :). Chủ yếu em làm vì công ăn việc làm của bố mẹ. Còn em có hướng đi khác.
Theo em ta nên chọn một hội trường. Dễ phát biểu và đảm bảo bí mật quân sự :))

Back