Họp mặt tại nhà Tanthanh - 17/04/2011

• Thread starter Tấn Thành
  • Ngày gửi
he he .mời trường giang cụng ly với tấn thành nhé

Chuyển topic​

Đã chuyển tất cả những bài liên quan đến chem chép của tanthanh sang chuyên mục này, trả đất bên kia lại cho chủ nhà Tám Lúa bàn luận về con men vi sinh để giúp bà con nông dân nuôi thủy sản không bị tán gia bại sản.

Còn về phần kế hoạch đến nhà Tanthanh tôi đề nghị chủ Nhật 17/4, anh em thấy thế nào, xin cho ý kiến? Chương trình dự kiến như sau:

- Số lượng gồm:

1. KTD
2. Nguyenhungdung 0903711056 ( nguyenhungdung)
3. Trường Giang.
4. Jen_ero
5. Phan Tùng
6. Tantaibh

7. Tanthanh
8.khungcuaso
9.mai khuyen
10.la mac
11.tap tanh chan nuoi

12.baotoanchemical
13.nhanchanh tnp
14.phuhuy
15.zonenuong
16.phươnghuy
17.bạn phươnghuy
18.heo bao bao ngoc

- Ghé chổ của tôi rồi cùng đi, để tránh lạc đường. (NGUYENHUNGDUNG) 0908 38 03 53

- Thời gian: đến ngã ba Vũng Tàu đúng 9h. Đến nhà Tanthanh lúc 10h30.
Ngày 17/04/2011 Nhằm đúng vào Chủ Nhật nhé ACE
--------------------------------------------------------
Xem tường thuật từ bài http://agriviet.com/home/showpost.php?p=160867&postcount=98 trở về sau

Last edited by a moderator:
Chào chị Jen (không biết viết tên chị có đúng không), mấy hôm nay tôi mới kích hoạt tài khoản thành viên và "dạo chơi" khắp các trang mục của Diễn đàn mình, thấy mọi người vui vẻ, ấm cúng, lịch sự và chân thành với nhau, nên tôi cũng rất muốn làm quen với mọi người.

Tôi cũng có bàn sơ với Admin, có thể trong thời gian tới, tôi sẽ tham gia nhiều hơn cùng các anh chị, các bạn.

Các bạn có thể trao đổi qua YM: hongvanpv

Thân ái!

Chào anh hongvanpv, Agriviet có thêm anh chắc là sẽ hoành tráng lắm. Một pv kỳ cựu 20 năm lại là kỹ sư nữa. Hy vọng diễn đàn sẽ có anh góp sức!
Thật tình không ngờ một người có thâm niên như anh lại cùng vui vẽ với nông dân. Hiện nay thông tin về nông nghiệp nông dân cần lắm, vì vậy, anh dành chúc thời giờ quý giá chia sẻ với nông dân nhe!

Chúc anh và gia đình sức khỏe nhé!
VPN

sao lại không bơi ra cù lao nhỉ.... buổi họp mặt thiệt dzui. cám ơn cách ACE đã tường thuật

help!

- chào anh botienthi và bà con . địa chỉ nhà mình là

@ ấp bào bông ,xã phước an huyện nhơn trạch tỉnh đồng nai .

.có 2 lối đi đến nhà mình , 1 là đi quốc lộ 51 hướng về tỉnh bà rịa vủng tàu

- 2 là đi đường phà cát lái quận 2 từ tphcm qua khoảng 30km

# khi đi nhớ báo trước cho mình để chuẩn bị mồi nhé bà con . tấn thành đồng nai thân mời 0918 88 75 44
---------------

mời anh Thành giúp em việc này với, anh vào đây xem dùm em nhé: http://agriviet.com/home/threads/114970-anh-em-xem-hinh-dum-minh-trong-hay-mai-nhe-#axzz2AWGNhFRL

Back