Hot...hot.. Hoa Lộc Vừng đây!!!!!

Cây Lộc vừng của bác ra hoa và lộc đẹp quá. Bác cho mình hỏi, cây này bao nhiêu tuổi rồi mà hoa dữ dằn vậy bác? Cảm ơn bác nhé!

thông báo bổ sung: phiên giao dịch đã chấm dứt. kết quả: em nó vẫn thuộc về em.thương lượng bất thành, cảm ơn những bác đã quan tâm.

Last edited:
bác này có mấy cây con con mà ra giá dữ quá ma nó mua
cây cỡ nào nhà mình bán 500- 1tr la ghê rôi
huống chi lại là bon sai bác xem cây nhà mình ne lớn lắm phải đứng chụp tù xa nên không lấy được hoa cua no

vậy bác cho em một cái giá của cây thứ 3 đi
bác có biết là 1 cây bonsai có giá 100tr trong khi cây lớn gấp 10 lần giá chỉ 100ng ko? tùy theo con mắt của mỗi người thôi bác ah

theo mình thì giá cây kiểng là tùy ở ý thích của người chơi vậy! thích là ok thoi! đã chơi là người ta không tiếc tiền đâu các bác àh! mà mình thấy cây lộc vừng ra hoa là xứng đáng đồng tiền bát gạo thiệt đó chứ!

nói thật với bác nhá giá là mềm nhất rồi đó cũng là giá sàn đó 20tr mỗi cây thôi
không nói thách bác làm gì, nếu bác là dân chơi lộc vừng thì chắc bác biết cái giá của nó, cây thứ 3 nhà tôi chơi 3-4 năm rồi năm nào cũng đầy hoa người ta dô hỏi mà tôi không bán đó. ông biết bà nhã vừon xoài không mối ruột của tôi đó, bả dô trả mà tôi không bán chỉ nói 1 cây là nhà đẻ chơi thôi đó. còn mấy cây kia là hàng mới 2-3 tháng nhưng lên tốt lắm rồi. nếu thấy vừa túi thì alo cho toi nhe 01219878056

nếu bác thích lộc vừng bon sai ra hoa cây tư nhiên luôn bác cứ việc đặt hàng đảm bảo hoa kín cây luôn,

big biet roi de 2 tuan nua big se cho các bác xem góc vườn nhà big, bây giờ big dang bân lắm đang đi giao cây cho công trình mà

cần mua

Anh ơi cho em hỏi có cây lộc vừng nào giá <5t không vậy. Cây dáng trực, bông nhiều không vậy.

Minh có cây này gửi anh em xem thử cho ý kiến ha?
---------------
Gửi lại ảnh đi bạn ơi. xem không được.

Back