HOTGIRL XINH ĐẸP NUÔI HEO THU NHẬP 70TR/THÁNG

• Thread starter TrạiGàGiữaThànhPhố
  • Ngày gửi
(ĐSPL) - Cô gái 9X Đồng Nai xinh đẹp sở hữu trang trại heo, làm nghề nông và buôn thêm mỹ phẩm... với thu nhập "khủng".

Với ngoại hình xinh đẹp như hot girl, Nguyễn Cao Thủy Tiên, sinh năm 1995, đến từ Trảng Bom, Đồng Nai, có công việc và cuộc sống rất thú vị với một trang trại cỡ nhỏ nuôi heo ở quê, làm các công việc nhà nông và kiếm ra nguồn từ 50-70 triệu/tháng ngay tại quê nhà.

Nguyễn Cao Thủy Tiên có ngoại hình xinh đẹp như hot girl.
Chia sẻ trên báo Kiến thức về việc lựa chọn công việc nuôi heo, Thủy Tiên kể, gia đình cô đã gặp rất nhiều khó khăn, khổ sở do những biến cố không lường trước được. Gia đình có lúc mắc nợ tiền tỷ, Tiên phải bươn trải với khá nhiều ngành nghề để có được nguồn thu nhập trợ giúp gia đình và nuôi hai em nhỏ.

Thu nhập của Thủy Tiên từ việc nuôi heo là mơ ước của nhiều người.
"Em từng làm rất nhiều công việc, từ rửa bát thuê ở các quán cơm đến đi nhổ cỏ thuê cho làng xóm. Ngoài trại heo lớn, sau này dồn vốn được với ba mẹ có thêm được trại heo nhỏ hơn 100 con , thích nhất là mỗi lần heo đẻ chính tay em đỡ đẻ cho heo rất là vui". Thủy Tiên chia sẻ.

Theo doisongphapluat.com (xem xong mấy bác bấm like ủng hộ em nhé)

Last edited by a moderator:
(ĐSPL) - Cô gái 9X Đồng Nai xinh đẹp sở hữu trang trại heo, làm nghề nông và buôn thêm mỹ phẩm... với thu nhập "khủng".

Với ngoại hình xinh đẹp như hot girl, Nguyễn Cao Thủy Tiên, sinh năm 1995, đến từ Trảng Bom, Đồng Nai, có công việc và cuộc sống rất thú vị với một trang trại cỡ nhỏ nuôi heo ở quê, làm các công việc nhà nông và kiếm ra nguồn từ 50-70 triệu/tháng ngay tại quê nhà.

Nguyễn Cao Thủy Tiên có ngoại hình xinh đẹp như hot girl.
Chia sẻ trên báo Kiến thức về việc lựa chọn công việc nuôi heo, Thủy Tiên kể, gia đình cô đã gặp rất nhiều khó khăn, khổ sở do những biến cố không lường trước được. Gia đình có lúc mắc nợ tiền tỷ, Tiên phải bươn trải với khá nhiều ngành nghề để có được nguồn thu nhập trợ giúp gia đình và nuôi hai em nhỏ.

Thu nhập của Thủy Tiên từ việc nuôi heo là mơ ước của nhiều người.
"Em từng làm rất nhiều công việc, từ rửa bát thuê ở các quán quán cơm đến đi nhổ cỏ thuê cho làng xóm. Mãi sau này dồn vốn được với ba mẹ mới có được trại heo nhỏ hơn 100 con như hiện nay".

Theo doisongphapluat.com

Chả nhẽ lại ước làm lợn để được em ấy chăm:D:D
Ước đc tui cũng ước rồi, tôi làm lợn nọc ,nọc luôn cô chủ, À mà ước là con dê em đang bế đấy đấy :p :da:
Chả nhẽ lại ước làm lợn để được em ấy chăm:D:D
Chổ địa phương ko có máy múc đất thuê à?

Last edited by a moderator:
Báo nói ko tin được, nếu nói của bố mẹ thì được
100 heo lời cao tay 500k, cho 3,5 lứa thì chỉ được chưa đến 200tr năm, lấy gì mấy chục củ 1 tháng
Mặc dù báo có thể hơi thêm chút nhưng Bạn ấy còn buôn thêm mỹ phẩm nữa mà

Đúng là báo các bác ạ
Nếu nuôi heo lời đến thế thì người ta chẳng cần nuôi bò nuôi dê nuôi này nuôi nọ mà đổ xô nuôi heo hết rồi.
Các bác thử nghĩ xem. Nếu nuôi theo kiểu trang trại lớn của cty thì 1 con heo lời lắm cũng 1tr bạc chưa tính đến chuyện heo bị die, rớt giá, nhân công, chi phí điện nước... thì tính ra cũng chỉ lãi được 50 - 70tr / 4 tháng/100 heo là cùng. Vậy chia ra 4 tháng thì lời cũng tầm 15 củ/ tháng. Đúng là nhà báo nói láo ăn tiền. Các bác nên suy nghĩ thận trọng trước những bài viết như thế.

Ước đc tui cũng ước rồi, tôi làm lợn nọc ,nọc luôn cô chủ, chả cần cậu nhắc.À mà ước là con dê em đang bế đấy đấy :p :da:

Khổ mấy bác quá.gái xinh đầy đường mà không mê lại đi mê cái em trong bài này.
Thiệt là quá sức tưởng tượng

Khổ mấy bác quá.gái xinh đầy đường mà không mê lại đi mê cái em trong bài này.
Thiệt là quá sức tưởng tượng
Gái xinh đầy đường nhưng không kiếm được củ nào! Em trên này vừa xinh vừa kiếm được 50-70 củ/tháng từ nuôi lợn. Cái đó mới thu hút.
Ước đc tui cũng ước rồi, tôi làm lợn nọc ,nọc luôn cô chủ, chả cần cậu nhắc.À mà ước là con dê em đang bế đấy đấy :p :da:

Tiền thuê nhiều quá ấy mà!

Mai em tới hỏi làm công thêu vậy :2cat:. Các bác chỉ ngồi ước làm sao em ấy biết các bắc là ai :Huh:

Cũng chỉ là lô gô quảng cáo thôi .
Mấy bác bị mờ mắt bởi sắc dục rồi .
Thực tế thì em này cũng đẹp nhưng chỉ được 60 % như trong hình thôi với lại chưa chắc em này là chủ hay lính hoặc em đó mượn danh chủ trại heo để tự sướng lại được tiền thì sao ?????

hì hì, mấy anh em mình thảo luận thật nghiêm túc, mình làm chắt ăn thiệt đi đừng tin nhiều vào thông tin đại chúng quá. Nhưng mình nghĩ anh em mình nên tin tưởng nhau, chia sẽ kinh nghiệm cho nhau mới là quan trọng và đáng quý

Back