Trang trại @ Hướng dẫn tự làm nhà màng từ a-z, bao gồm cả hệ thống tưới

Phamquoc

Nhà nông nghiệp dư
Chào tất cả các nông dân @
Do quá nhiều nông dân còn mập mờ trong việc tự thi công nhà màng mà không biết làm sao? Thuê thì giá quá cao? Quy trình ổn định không? Hệ thống tưới sao cho phù hợp.....
Mình quyết đình lập topic này để chia sẻ cho những người chưa biết và học hỏi thêm với những cao thủ.
Để đánh giá tình hình có ai quan tâm không thì mới up hình và hướng dẫn chi tiết, mình cần ít nhất trên 10 thành viên đăng ký. Mong mọi người cũng thông cảm vấn đề này nhé. Mình sẽ cập nhật liên tục

Last edited:

Loan Nguyen

Con gái Đất Võ
BQT WEBSITE
Chào tất cả các nông dân @
Do quá nhiều nông dân còn mập mờ trông việc tự thi công nhà màng mà không biết làm sao? Thuê thì giá quá cao? Quy trình ổn định không? Hệ thống tưới sao cho phù hợp.....
Mình quyết đình lập topic này để chia sẻ cho những người chưa biết và học hỏi thêm với những cao thủ.
Để đánh giá tình hình có ai quan tâm không thì mới up hình và hướng dẫn chi tiết, mình cần ít nhất trên 10 thành viên đăng ký. Mong mọi người cũng thông cảm vấn đề này nhé. Mình sẽ cập nhật liên tục
Em là người đầu tiên ạ!
Đề cử người thứ 2 anh @hohuuthuc ^^
Anh Thức đâu bơi vô ^^

hohuuthuc

hiển thị bên dưới tên trong bài viết
BQT WEBSITE
Ai gọi tui đó có tui đây. Em sắp dựng một nhà kích thước 6x40. Làm trước một cái. Thấy ổn mới tiếp tuc

Phamquoc

Nhà nông nghiệp dư
E thì đang loay hoay k biết làm sao. Nhà lưới 4x20 tự trồng rau ăn ạ.
E số 3.
Số 3, do nằm trong top nên sẽ tài trợ free cho vật tư ngoài :)
[DOUBLEPOST=1489664971][/DOUBLEPOST]
Ai gọi tui đó có tui đây. Em sắp dựng một nhà kích thước 6x40. Làm trước một cái. Thấy ổn mới tiếp tuc
Số 2, em sẽ tài trợ phần điều khiển
[DOUBLEPOST=1489665017][/DOUBLEPOST]
Em là người đầu tiên ạ!
Đề cử người thứ 2 anh @hohuuthuc ^^
Anh Thức đâu bơi vô ^^
Số 1, bon chen wa phạt chầu cafe :(

Đối tác

BÀI VIẾT YÊU THÍCH