• Dismiss Notice

kiện wep tailieu.vn

Thảo luận trong 'Chuyện cảnh giác / Người xấu - Việc xấu' , 30/8/13

1. di len lam giau trần văn thủy VIP

hôm nay tình cờ xem một bài viết ở hội nuôi gà thấy có một bạn nói ở chủ đề Co-the-co-ich-cho-ba-con-17-benh-thuong-gap-nhat-o-ga-
      lên em cảm thấy có gì đó lạ thể là em cũng tìm trên google bất ngờ là thấy có tailieu.vn có 50 bệnh ở gà và em tài về và kiểm tra rồi so sánh thì đúng đó là tài liệu của mình giống y trang
      không biết đây là do cá nhân nào đó đã up lên wep tailieu.vn hay là do chủ tailieu.vn nhưng dù sao ,như vậy là không được tài liệu này em rất nhiều lần khổ sở để copy rồi còn bị virut nữa bao nhiêu là vất vả để có được một bản hoàn thiện như vậy thế mà bây giờ tài liệu này là của người khác mà chủ nhân không phải là mình

http://tailieu.vn/xem-tai-lieu/50-benh-thuong-gap-o-ga-phan-i.1392022.html

em xin nỗi các vì đã viết bài hơi kích động chẳng đâu vào đâu vì núc đấy em bức xúc quá , vì một tài liệu mà mĩnh đã mất rất nhiều thời gian và công sức đã thế lại bao nhiêu lần ăn không ngon ngủ không yên vì bị mất tài liệu rồi lại phải làm lại từ đầu vất vả như vậy mà hôm nay bỗng nhiên tài liệu này là của người khác lên em cảm thấy khó chịu trong người
      có gì các bác thông cảm cho em nha

bây giờ em nghĩ cảm thấy bài viết của em chẳng đâu vào đâu khống ý nghĩa gì là bài viết không có ích gì thì cũng chăng để làm gì thôi phiền các bác BQT XÓA giùm em vậy , em xin nỗi vì đã làm phiền

Last edited: 30/8/13
      Đang tải...
    2. khucthuydu

khucthuydu Administrator

Hehe.... Ai cũng bức xúc giống em thôi. Em lien he voi tailieu ho sẽ giúp em xoá tai liệu đó.

1 person likes this.
    3. di len lam giau

di len lam giau trần văn thủy VIP

Nghề nghiệp:
      nuôi gà và thả cá
      <!--[if gte mso 9]><xml> <w:WordDocument> <w:View>Normal</w:View> <w:Zoom>0</w:Zoom> <w:punctuationKerning/> <w:ValidateAgainstSchemas/> <w:SaveIfXMLInvalid>false</w:SaveIfXMLInvalid> <w:IgnoreMixedContent>false</w:IgnoreMixedContent> <w:AlwaysShowPlaceholderText>false</w:AlwaysShowPlaceholderText> <w:Compatibility> <w:BreakWrappedTables/> <w:SnapToGridInCell/> <w:WrapTextWithPunct/> <w:UseAsianBreakRules/> <w:DontGrowAutofit/> </w:Compatibility> <w:BrowserLevel>MicrosoftInternetExplorer4</w:BrowserLevel> </w:WordDocument> </xml><![endif]-->thật sự em không phải người lòng dạ hẹp hòi em chỉ hơn khó chịu một chút lên mới nói như vậy ,nhưng người up tài liệu như vậy hành vi ăn cắp bản quyền vi phạm pháp luật '' hì hì hì chính mình cũng là người ăn cắp bản quản quyền nhưng là ăn cắp bản quền của 50 tác giả ,lếu mình kiện người ta thì chính mình là bị khởi tố nặng nhất ''

4. onggiaogia

onggiaogia Nhà nông nghiệp dư

Nghề nghiệp:
      bi mat
      bạn tức làm gì , giáo án mình gởi lên mạng cũng bị anh này ăn cắp , đây là trang web kí sinh bạn à ,

5. di len lam giau

di len lam giau trần văn thủy VIP

Nghề nghiệp:
      nuôi gà và thả cá
      ý của bác em cũng hiểu em đã điều tra ra tài liệu của em là một cá nhân người này cũng là thành viên của agriviet nick là hovantoai
      như vậy chứng tỏ rằng không chỉ riêng em mới là người duy nhất mà cũng còn nhiều người cùng cảnh ngộ

Last edited: 3/9/13