Thảo luận Ko tiền mua cám

manhtinh

Gà lai tùm lum
Nhà em ngèo ko tiền mua cám em nuôi gà kiểu này các thánh cho em chút ý kiến coi sao hic ko đăng video dc đăng ảnh vậy

chungnt

Nhà nông tập sự
Không hiểu trong ảnh thánh đó định cho gà ăn bằng gì vậy. ? Bạn có thể nói rõ hơn chút không. ?

XuanTran

Nhà nông tập sự
Không hiểu trong ảnh thánh đó định cho gà ăn bằng gì vậy. ? Bạn có thể nói rõ hơn chút không. ?
hình hơi mờ nhưng có lẽ là cho ăn bằng con Mối con. vụ này hơi bị dinh dưỡng nhưng không biết chủ thớt kiếm đâu ra mà quá trời vậy. trước mình có nuôi gà rừng, cũng đi lùng mối về cho ăn thì mau lớn lắm.

taynguyen

Sống là để cho đi
hình hơi mờ nhưng có lẽ là cho ăn bằng con Mối con. vụ này hơi bị dinh dưỡng nhưng không biết chủ thớt kiếm đâu ra mà quá trời vậy. trước mình có nuôi gà rừng, cũng đi lùng mối về cho ăn thì mau lớn lắm.
mắt bác quả làtinh tường , nghe bác nói e nhìn lênvaanr không thể nào hình dung đc là ăn mối.

XuanTran

Nhà nông tập sự
mắt bác quả làtinh tường , nghe bác nói e nhìn lênvaanr không thể nào hình dung đc là ăn mối.
hì, cũng nhìn lòi bản họng đấy chứ, nhưng tại vì đã từng cho ăn nên có kinh nghiệm mà đoán thôi bạn à. Bác chủ gà bật mí cho em biết là săn lùng ở đâu nhiều vậy.

manhtinh

Gà lai tùm lum
Cao thủ đưa hình mờ vậy mà cũng đoán dc, mình ko biết bạn kiếm mối ra sao chứ mình phải đi xe lôi mới chở về dc
[DOUBLEPOST=1470052096,1470051857][/DOUBLEPOST]Mình ngèo hok xiền mua cám lên chỉ có trùng mối và giòi cho ăn thui hihi

Đối tác

BÀI VIẾT YÊU THÍCH