Kỹ thuật nuôi ga ta

• Thread starter letananh
  • Ngày gửi
Chào các bạn trong diễn đàn, chúc mọi người sức khỏe và thành công !
Mình đang cần các hướng dẫn về kỹ thuật nuôi gà ta, ai biết kỹ thuật, sách hướng dẫn kỹ thuật, hướng dẫn thuốc tim phòng ngừa bệnh giúp đỡ cho mình với. Địa chỉ mai : letananhchauhoang@yahoo.com
Rất cảm ơn các bạn .

Chào các bạn trong diễn đàn, chúc mọi người sức khỏe và thành công !
Mình đang cần các hướng dẫn về kỹ thuật nuôi gà ta, ai biết kỹ thuật, sách hướng dẫn kỹ thuật, hướng dẫn thuốc tim phòng ngừa bệnh giúp đỡ cho mình với. Địa chỉ mai : letananhchauhoang@yahoo.com
Rất cảm ơn các bạn .
Bạn search trong diễn đàn có nhiều bài viết về vấn đề này lắm.
thân chào!

Nhờ các bạn giúp đỡ mìn với!
MÌNH vừa nuôi 1 đàn gà ta được 8 ngày tuổi, đã phòng bệnh Gumboro rồi, nhưng sao gà con cứ tụm nhau lại, lông hơi dính ( cũng không phải do lạnh vì đã sưởi = bõng 75w, chuồng che kín), phân dính ở hậu môn gà yếu và chết dần. Bạn nào biết giúp đỡ mình với. Cám ơn nhiều!!!

Mổ ra xem bên trong như thế nào đi bác. Như vậy chẩn đoán đễ hơn đó.

bị bạch lỵ đó

MÌNH vừa nuôi 1 đàn gà ta được 8 ngày tuổi, đã phòng bệnh Gumboro rồi, nhưng sao gà con cứ tụm nhau lại, lông hơi dính ( cũng không phải do lạnh vì đã sưởi = bõng 75w, chuồng che kín), phân dính ở hậu môn gà yếu và chết dần. Bạn nào biết giúp đỡ mình với. Cám ơn nhiều!!!

Hic, giống gà mình hùi trước, có thể do bị bạch lỵ

chúc bác sớm tìm ra bện. mình cung đang cần tư vấn để nuôi chó hoặc gà ở trang trại Đông Anh hanoi

cảm ơn các bác. Để em thử chữa xem!

chúc bạn thành công, có kinh nghiệm chỉ cho mình nhé. mình cũng đang có trang trại nhỏ bên Đông Anh, Hanoi cần tư vấn nuôi gà hoặc con gì phù hợp

Gà bạn bị bạch lỵ rồi,có lẽ do bị lạnh,gà tụm lại,nếu đủ ấm,gà sẽ tản ra.Lẽ ra,bạn phải chủng dịch tã gà lúc 3 ngày tuổi.cho uống kháng sinh đi.....

Back