Kỹ Thuật Quay Chậu Cảnh Bằng Hình Ảnh

Bác cho hỏi cái khuôn 60 có nghiã là thế nào vậy? mình không rõ là thân chậu cáo 60 hay là miệng chậu rộng 60 nữa.Cho hỏi luôn là nếu mua 1 khuôn 60 thì có được kèm theo các phụ kiện khác không gồm những cái nào/?
[DOUBLEPOST=1465287705][/DOUBLEPOST]cho mình hỏi khuôn 60 có nghia là thế nào bạn?mình đang không hiểu thân chậu cao 60 hay la miệng chậu rộng 60 vậy? nếu muốn mua 1 khuôn 60 thì những phụ kiện khuyến mại đi theo là những món nào?
Là bề ngang của châu là 60 phân đó bạn

Last edited by a moderator:
BÁC NÀO DẠY EM NHẤC CHẬU 70 LÊN SAU KHI PHƠI NẮNG 5 NGÀY ĐƯỢC KHÔNG , MÌNH LÀM XONG RỒI MÀ KHÔNG DÁM NHẤC LÊN , SỘ BỂ MIỆNG QUÁ !
Châu 70 làm hôm nay sáng mai là lật đc chứ sao mà sợ bạn

Last edited by a moderator:

ngocvuongpt

Thành viên mới
trc đây làm k thấy bị nứt chân chim,sao giờ quay thành thạo rồi mà chậu bị nứt chân chim khi sơn là sao ta,có cao thủ nào júp mình k?
ngoài c.thức sơn của bác công có bác nào có bí quyết đơn jản mà màu tươi lâu hơn k mách cho mìmh nữa mấy bác

2 ngày sau l
BÁC NÀO DẠY EM NHẤC CHẬU 70 LÊN SAU KHI PHƠI NẮNG 5 NGÀY ĐƯỢC KHÔNG , MÌNH LÀM XONG RỒI MÀ KHÔNG DÁM NHẤC LÊN , SỘ BỂ MIỆNG QUÁ !
2 ngày sau là nhấc lên được rồi.
Cứ thử, bể thì làm cái khác thôi, hệ tí kinh nghiệm
[DOUBLEPOST=1470788985][/DOUBLEPOST]
trc đây làm k thấy bị nứt chân chim,sao giờ quay thành thạo rồi mà chậu bị nứt chân chim khi sơn là sao ta,có cao thủ nào júp mình k?
ngoài c.thức sơn của bác công có bác nào có bí quyết đơn jản mà màu tươi lâu hơn k mách cho mìmh nữa mấy bác
Bạn nhắn cho tui cong thức sơn của bác Công là gì, tui sẽ nhắn lại cong thức sơn của các cơ sở sx ở Bến Tre ( trùm sx chậu quay ở miền Nam)

ngocvuongpt

Thành viên mới
2 ngày sau l

2 ngày sau là nhấc lên được rồi.
Cứ thử, bể thì làm cái khác thôi, hệ tí kinh nghiệm
[DOUBLEPOST=1470788985][/DOUBLEPOST]
Bạn nhắn cho tui cong thức sơn của bác Công là gì, tui sẽ nhắn lại cong thức sơn của các cơ sở sx ở Bến Tre ( trùm sx chậu quay ở miền Nam)
thử xem,bác nhan so đt đi mình trao đổi

H

Hbh

Guest
Cho hỏi sau khi quay thô thân chậu xong thì thời gian chờ khoảng bao lâu thì lấy chậu ra để chậu không dính vào khuôn ạ

Anwar

Lữ khách
I am Anwar from Pakistan
I am buying a set of pot molds. my email anwargee123@gmail.com let me know price of this pot mold ,,, thanks
[DOUBLEPOST=1496778937][/DOUBLEPOST]I am Anwar , from Pakistan
I am buying a set of pot molds. my email anwargee123@gmail.com let me know price of this pot mold ,,, thanks

[DOUBLEPOST=1496779001][/DOUBLEPOST]I am Anwar, from Pakistan
I am buying a set of pot molds. My email anwargee123@gmail.com let me know the price of this pot mold ,,, thanks

Ductri

Lữ khách
Cam on ban.dung nhung gi minh dang can.ban oi nhung mua khuon o dau minh kg thay dt de lien he.vui long cho minh dia chi de mua.xin cam on