• Hợp tác Lại nói về tên Liêu lừa đảo

Thảo luận trong 'MuaBán: ngành Chăn Nuôi' , 13/3/13

1. hr.anhdung Nhà nông nghiệp dư

Chào cả nhà,

Lâu rồi mới vào diễn đàn lại nên quên mất nick (nick cũ: anhdung_hr, ngày xưa từng liên lạc với anh Tài qua số: 0988300777). Nay, vì cay cú trò lừa đảo nên lập nick mới để đăng nhập và lên mạng search thông tin "Nguyễn Văn Liêu" thì được cái này:
      baolaodongthudo.com.vn/NewsDetail.aspx?Cat=757b4a32-1d16-4a2e-af1b-4f2eb5ba3a07&ID=5c653437-198e-49bb-9425-f13872de3933

Bài viết này nói về hoàn cảnh đáng thương của cháu bé. XIn được chia sẻ và cầu nguyện cho cháu!

Nhưng còn 1 thông tin: cha cháu là Nguyễn Văn Liêu và có thông tin hoàn toàn trùng khớp với tên lừa đảo mà bấy lâu anh em hay tìm kiếm: tên, tuổi, địa chỉ nhà và cả tên vợ. Cả nhà xem xét có đúng không (em chỉ mới nghi ngờ thôi ạ!!!)

Hổng biết anh em có còn hứng thú 'tùng xẻo" tên khốn này không?
      Riêng em bị nó lừa 1 số tiền mặt khoản 10 triệu và chiếc xe gắn máy (năm 2010) với danh nghĩa: đi buôn, bị công an bắt hàng nên kẹt tiền. Tên Liêu là bạn học thời đại học của em, nó học hết năm 1 rồi đi lừa đảo!!!

Nếu các bác còn hứng thú truy tìm tên này, em sẵn sàng ủng hộ và nhập cuộc!

Chúc cả nhà mua may bán đắt!!!

Đang tải...