lại thêm cây cùi chuối kakakaka - cây DU

nuoide

thanquangninh.vn
Nông dân @
Bác này chơi toàn những cây theo kiểu bon sai chính hiệu nhật bản ... Bác cho em hỏi bác mua hay bác tự chế tác vậy??????????????

nguyenhungdung

Moderator
BQT WEBSITE
Nhà 3B trồng nhiều cây bonsai nhỉ!
Còn nhiều cây hơn ở phía sau.
Bác này chơi toàn những cây theo kiểu bon sai chính hiệu nhật bản ... Bác cho em hỏi bác mua hay bác tự chế tác vậy??????????????
Cây này giá bao nhiêu vậy bbb?

L

LamGiaLinh

Guest
mua thì nhiều mà tự chế thì ít
cũng có cây mua về xong . dưỡng thêm theo 1 kiểu khác

kiểu dáng giống con Hưu , nhưng lại để nhiều cành trên ngọn quá nên nhìn ko giống lắm

Last edited by a moderator:

dovanlo

Chuyên nghiệp
...kiểu dáng giống con Hưu , nhưng lại để nhiều cành trên ngọn quá nên nhìn ko giống lắm
Công nhận bạn lamgialinh có trí tưởng tượng phong phú thật, cây này người chế tác muốn diển tả 1 cổ thụ vửng chải tuy có hơi nghiêng nhưng toàn cây toát nên 1 vẻ hùng vỉ mặc cho gió bão. Lổi là ở 3B chụp hình lại lựa lúc cây không có lá và không chịu có phông, thời may là phía sau cây cũng chỉ là những cây nhỏ chứ phía sau mà là bảng hiệu của 1 quán đặc sản thịt nai nửa thì ô hô hahahhhaaaa
Góc chụp đầu tiên là đẹp nhất đó 3B

Last edited:

dangtrungkien

Nghiệp dư
Cây của 3b chắc trải qua nhiều phong ba bão tố rồi phải không?
3B có nhiều cây đẹp đưa lên cho anh em chiêm ngưỡng với nhé.

Mục-Tử

Thứ thiệt
Nông dân @
Góc chụp đầu tiên là đẹp nhất đó 3B
Cây rất đẹp. góc chụp hay nhưng đang tiếc nền bị cây cột điện
Đây gọi là bối cảnh phá chủ đề
Xóa cột điện. cây sẽ đẹp hơn .Đùa với 3B 1 chút nữa nè :

mua thì nhiều mà tự chế thì ít
cũng có cây mua về xong . dưỡng thêm theo 1 kiểu khác

kiểu dáng giống con Hưu , nhưng lại để nhiều cành trên ngọn quá nên nhìn ko giống lắm
đây là lời bình hay nhất về một cây bonsai mà mình từng được nghe, rõ ràng bạn rất có khiếu về mặt thẩm mỹ, hy vọng là sau khi tốt nghiệp bạn có được một chân làm việc trong báo tuổi trẻ cười ở mục siêu tưởng kakakakak

Đối tác

BÀI VIẾT YÊU THÍCH