Làm mồi cắm rắn hổ hành

• Thread starter 9xkhoinghiep
  • Ngày gửi
Chào các bác.
Hiện tại có bác nào biết mồi để cắm rắn hổ hành gồm những nguyên liệu nào không vậy. Xin đa tạ các bác.

cắm hổ đất thì dùng lưỡi câu móc vào chân đùi sau con cóc sau đó bôi a ngùy lên lưng cóc và đem cắm
cắm hổ hành thì móc lưỡi câu vào con rắn mối chết, nhúng con rắn mối vào lòng trắng trứng vịt rồi cắm

cắm hổ đất thì dùng lưỡi câu móc vào chân đùi sau con cóc sau đó bôi a ngùy lên lưng cóc và đem cắm
cắm hổ hành thì móc lưỡi câu vào con rắn mối chết, nhúng con rắn mối vào lòng trắng trứng vịt rồi cắm
phaj không bác, sao đơn giản vậy.
Rồi mình cấm cần câu thế nào.

ngoài tự nhiên nó quen ăn mấy con đó nên gặp là nó ăn, mồi cầu kỳ nó chưa từng ăn thì nó không ăn nếu không quá đói. Cách cắm thì tùy kinh nghiệm nhưng nên dùng dây cước, có khoen chống xoắn càng tốt, cần câu cắm ngập xuống đất để rắn không quấn vào.

Có bác nà biết làm thuốc bẫy rắn hổ hành hôn ạ .làm ơn chỉ dùm mình với

làm cái lộp bỏ con ếch vào hên xui dính đc con gì bắt con đó,cắm câu cũng hên xui, mà dính rắn thì con nuôi đc con ko. mấy hôm nay t đặt dính cững được mấy con đủ loại, có cả hổ hành.

Chào các bác.
Hiện tại có bác nào biết mồi để cắm rắn hổ hành gồm những nguyên liệu nào không vậy. Xin đa tạ các bác.
hành hương đinh hương ông mì.mua kèm thêm củ hành và 1viên thuốt bi con nhọng bảo đảm chổ nào có rắn là dính đặt biệt chỉ dính rắn hổ hành rắn khác ko ăn

Back