làm nông khó giàu quá

• Thread starter kephanboi
  • Ngày gửi
tầm bậy tầm bạ! Bóp bao giờ mà biết lép! Chỉ giỏi đuổi hình bắt chữ! :p với lại Bón NPK cân đối đa trung vi lượng đầy đủ không bao giờ sợ lép :))
Cười phọt rắm với bác này

Đẹp thì điện nước mới đầy đủ.. chứ xấu thì thiếu nọ thiếu kia :Haha::Haha:
Rau của bác nông rân trên kia thì cũng nhất xóm nông rân rồi. Có điều cao thì lại hay lép :Haha:
bưởi hay đào rồi cũng sẻ thành mướp, chỉ có bức tường mới tồn tại mãi mãi với thời gian :Dapdau::Dapdau::Dapdau::Dapdau::Dapdau::Dapdau::Dapdau:

ranh kephanboi này cái tên nick và cái mặt đã thấy ghét rồi . chém gió đi chỗ khác đến diễn đàn về những người nông dân nghèo khổ mà cũng có những thể loại như này thì đến chịu
nông dân bọn ông còn nghèo đói , làm vất vả bỏ mẹ mày ra ấy , thời gian đâu mà nghe mấy thằng chém gió

ranh kephanboi này cái tên nick và cái mặt đã thấy ghét rồi . chém gió đi chỗ khác đến diễn đàn về những người nông dân nghèo khổ mà cũng có những thể loại như này thì đến chịu
nông dân bọn ông còn nghèo đói , làm vất vả bỏ mẹ mày ra ấy , thời gian đâu mà nghe mấy thằng chém gió
Ông nhõi này làm cái gì mà đòi dạy tôi,tôi cũng đang làm nông nghiệp 100% đây,chưa biết gì về người khác mà cứ ra vẻ như mình là thầy bói
Tôi cũng đã trải qua biết bao công việc đấy,phục vụ,bảo vệ,công nhân cái gì mà tôi không làm qua rồi

với mình thì thấy làm nông vùa nhàn vùa dễ kiếm tiền, như tôi suốt ngày đi nhậu thôi có phải làm gì đâu còn viêc trồng cây làm cỏ tôi thuê hết tính ra vẫn có lãi, hơi đâu phải làm cho mệt

Em là thành viên mới...mấy anh cho em hỏi nên trồng cây gì ở vùng đất nhiễm phèn và ngập mặn còn thủy sản thì nên nuôi gì ở vùng nước 15 phần ngàn??? Mấy anh nào biết tư vấn giúp em với...em cảm ơn...

Đẹp thì điện nước mới đầy đủ.. chứ xấu thì thiếu nọ thiếu kia :Haha::Haha:
Rau của bác nông rân trên kia thì cũng nhất xóm nông rân rồi. Có điều cao thì lại hay lép :Haha:
Đẹp xấu điều từ ham muốn chiêu cảm mà ra với tôi mông to thì đẹp còn với người khác thì đít nhọn mới xinh ..v..v...
Nói vui thế thôi lấy vợ là lấy người làm mẹ con mình , chọn người sống với mình cả đời nên phải chọn xem cho kỹ , chọn tông chọn giống kỹ zô , đàn bà mông to , đít nhọn eo thon ngực đầy mới có tướng con cái phú quý , con cái phú quy cũng là cái phước về sau ...nói chung cái gì cũng có cái giá của nó .

Có ai làm công chức mà sống bằng đồng lương không bạn,bạn có biết thu nhập thực tế của họ không, bạn có biết lậu là gì không
Công chức quèn miền nam đây. Sang đi tối về nình mượt mà mà muốn bước ra mà mãi chưa có động lực đây...chỉ vì cái hư danh ảo và bụng rỗng.... công chức cũng có lắm hạng, mong bạn kiếp sau làm công chức để biết Lậu là gì hihi.
tầm bậy tầm bạ! Bóp bao giờ mà biết lép! Chỉ giỏi đuổi hình bắt chữ! :p với lại Bón NPK cân đối đa trung vi lượng đầy đủ không bao giờ sợ lép :))
tuyệt đối không được bơm agar (không bảo đảm an toàn thực phẩm)

Back