Làm thế nào để bán bò trắng

• Thread starter Trần văn tá
  • Ngày gửi
Chào các tiền bối nuôi bò. Các bác cho e hỏi nuôi bò trắng có bán được ko ak ?
Em ở long an. Lần đầu có được 1 số vốn định nuôi bò kiếm lời mà mua nhằm bò trắng. H ko lái nào thèm ngó tới. Các bác có biết cách nào để bán được hay có biết chổ nào thu mua bò trắng ko... hướng dẫn e vs... thật sự h ko bán được e rầu lắm ak.... mong được các bác hướng dẫn chỉ bảo ạk.!

Bác chửi thằng cha già xỏ lá đó là mình ưng cái bụng. Suốt ngày khoe khoang là ở bên Tây bên Mỹ rồi nói cái giọng rất tinh tướng, cho rằng mình là người thông thái việc đéo gì cũng biết.
Cùng là người việt , cái gì nên nói thì nói , chứ đừng chê xấu cái này xấu cái kia , như thế nó giống như đạo đức giả lắm - Mình tốt đẹp gì , làm được gì hay mà có quyền chê người khác chứ - thay vào đó thì mỗi người làm một việc đẹp ví dụ như khen bác anhmytran giỏi quá , biết đặt vấn đề nữa chứ ?

Khen và chê người khác, là việc không mấy tốt đẹp.
Sao không hiểu rằng diễn đàn này là nông nghiệp, chứ không phải chê khen nhau?
Cái gì làm người ta ghen ghét nhau mà không phải vì tranh cơm cướp áo nhỉ?

có đôi lúc ko thể giải thích ...rất ngộ...
nếu mà giống loại chơi kiểng mà được màu trắng và mắt đỏ thì rất có giá trị..
riêng về hàng thịt thì bị kén...

Người ở Mỹ, nói đúng đến đâu, cũng bị kỳ thị.
Vì thế, người ta không dám nói câu nói này sai ở đâu, mà chỉ nói người nói ở sai chỗ ở mà thôi.
Ai nói được câu nói đó sai ở đâu, thì người đó mới thật đáng nể.

Chào các tiền bối nuôi bò. Các bác cho e hỏi nuôi bò trắng có bán được ko ak ?
Em ở long an. Lần đầu có được 1 số vốn định nuôi bò kiếm lời mà mua nhằm bò trắng. H ko lái nào thèm ngó tới. Các bác có biết cách nào để bán được hay có biết chổ nào thu mua bò trắng ko... hướng dẫn e vs... thật sự h ko bán được e rầu lắm ak.... mong được các bác hướng dẫn chỉ bảo ạk.!
Bác chuyển sang bò gác bếp,

Back