Làm thế nào để cho tỉ lệ trống cao hơn mái thưa bà con?

• Thread starter andong
  • Ngày gửi
Em nuôi gà đá nên cần nhiều gà trống hơn . Xin bà con cho biet có phương pháp nào để tăng tỉ lệ trống không ah?

Em nuôi gà đá nên cần nhiều gà trống hơn . Xin bà con cho biet có phương pháp nào để tăng tỉ lệ trống không ah?
đây là vấn đề anh em nuôi gà kiểng rất cần.để làm được vấn đề này trước tiên em cần 1 thùng ấp thật chuẩn.hệ thống nhiệt thật đều.độ thông thoáng thật tốt.vì trong tiến trình ấp trứng sẽ có giai đoạn em sử dụng nhiệt độ cao.nếu nền nhiệt không đều không chuẩn sẽ gây tổn thất.độ thông thoáng và hệ thống đảo củng rất quan trọng vì xử lí oxy không tốt.củng gây tổn thất.kinh nghiệm khi cần ấp trống nhiều hơn mái chúng tôi dùng máy đảo thủ công .cho kết quả tốt hơn nhiều so với đảo tự động.khi có được các yếu tố trên. em sang chuyên mục chuyển đổi giới tính gia cầm từ phôi của bác chí là có tư liệu cho em thôi.

trong giai don ga chong bi le~ me ban cho ga mai an no day du~ chat voi lai ga chong la chong mai sung bi~ noi chung ga chong va ga mai that sung khi cap doi giao cao ra 70%la chong 30%la mai

Back