Làm thương hiệu cho rau sạch?

• Thread starter Chauvanson
  • Ngày gửi
Chào tất cả anh em trên diễn đàn! Nhà mình ở gần thành phố, sắp tới mình có ý định cung ứng rau an toàn cho người tiêu dùng. Trong các vấn đề cần giải quyết mình thấy khó nhất là làm sao cho người tiêu dùng tin tưởng sản phẩm của mình. Cho dù sản phẩm rau của mình thực sự an toàn thì cũng không dễ chứng minh được. Mong anh em trên diễn đàn đóng góp ý kiến giúp mình, mình xin chân thành cảm ơn!

Tình hình rất là tình hình
Người cung cấp thông tin bảo là "Đéo nói, cà phê cà pháo, thuốc lá đưa đây rồi tao mới nói cho trồng rau gì"
Hic hic
Bữa nào xuống đó coi tận mắt luôn thôi
Giờ khúc đồi cát trồng rau đó giá 1 tỉ/ ha. ai hồi đó ôm đất, à ko ôm cát giờ ngon :lol:
Trồng rau muống biển cho con Dông cát ăn,ba cái đồ yêu tinh nhền nhện mà cũng bí mật.
Mấy hôm nữa tôi về Phan thiết xem bò,ra Hòa thắng chụp mấy tấm hình cho các bác xem cho thỏa,ngoài đó người ta còn trồng đậu phộng,dưa hấu trên cát nữa chứ rau là chuyện nhỏ.
3 năm trước tôi có ra Bắc bình mua giống Dông cát về Hàm tân nuôi,đã thấy họ trồng rau màu xanh ngút trên cát rồi.

mình thấy nhu cầu rau, thực phẩm sạch hiện nay rất cao, rất nóng vấn đề là làm. sao cho người mua biết được rau của bạn là rau sạch "thật", và đảm bảo luôn là rau sạch thật và vận chuyển được trực tiếp đến tay người tiêu dùng. bạn có thể làm thương hiệu theo "kiểu" hữu xạ tự nhiên hương.

Back