Lập dự án trang trại nuôi heo khép kín

peter7

Nhà nông nghiệp dư
lâu vậy hả tuấn ?
Cháu mới phối ah, 30/5 về hậu bị nay phối dc hơn 30, còn năm đầu chưa có heo cs nên nhập cai sữa tạm để vận hành. Mà heo cai sữa giờ kiếm khó quá, nên chuồng thịt đang bị trống

hohuuthuc

hiển thị bên dưới tên trong bài viết
BQT WEBSITE
Bác gửi e với được không
Mrcatlele@gmail.com
Cảm ơn bác
Thức send giúp mình bản vẽ với nhé; đang chuẩn bị xây chuồng
(thứ 7 định đi off nhưng trông thợ làm bận quá nên không đi được); mail: giangthkhdtpt@yahoo.com
Đây là bản vẽ em tự vẽ để cho thợ làm, em kết hợp 1 chuồng nuôi 10 nái 1 đực và 4 ô cai sữa. bây giờ em đã xây dựng xong phần thô đang chuẩn bị hoàn thiện thì mưa gió quá nên tạm dừng. Em đã mail cho 2 bác!

NLGPT

Nhà nông tập sự
Cảm ơn Thức nhiều. cho mình hỏi thêm Thức làm bằng vật liệu như thế nào và hết bao tiền rồi vì thấy hoành tráng quá sợ không đủ tiền

hohuuthuc

hiển thị bên dưới tên trong bài viết
BQT WEBSITE
Dạ em làm gạch bi, ngói pibroximang, thép hình. đến giờ thiệt hại của em xong thô là 40 triệu rồi ạ. tùy chỗ, trên em gạch bi cũng đắt 2800đ/viên (23x10x15)

NLGPT

Nhà nông tập sự
mà sao chuồng lợn nái làm như thế nào mà có 65 cm
[DOUBLEPOST=1473132749,1473132655][/DOUBLEPOST]như vậy gần 1 triệu/m2

P

phamlarin

Guest
Đây là bản vẽ em tự vẽ để cho thợ làm, em kết hợp 1 chuồng nuôi 10 nái 1 đực và 4 ô cai sữa. bây giờ em đã xây dựng xong phần thô đang chuẩn bị hoàn thiện thì mưa gió quá nên tạm dừng. Em đã mail cho 2 bác!
hi bạn. Mình đang tìm hiểu để đầu tư. cho mình xin với nhé. mail: phamlarin@gmail.com

Đối tác

BÀI VIẾT YÊU THÍCH