Lì xì đầu năm 2017

khucthuydu

ĐT/zalo/fb: 0948.101010
Với mục đích tạo những trò chơi nho nhỏ cho các bạn thành viên Agriviet, Chương trình lì xì đầu năm 2017 sẽ bắt đầu từ ngày mùng 10 âm lịch cho đến hết tháng giêng.

Các bạn thành viên Agriviet chuẩn bị tinh thần nhận quà nghen .
Mỗi ngày BQT website sẽ dành 1-2 thẻ cào điện thoại trị giá từ 100- 200 nghìn đồng dành cho các bạn thành viên nhanh tay nhanh mắt nhất .

Cứ vào đúng lúc 19h tối hàng ngày, ngay tại bài viết này BQT website sẽ đăng quà lì xì cho thành viên . Nhớ canh giờ nghen anh chị em Agriviet !!!

Kỳ 1: ngày 15 tháng giêng Âm lịch (ẩn 1 số cho vui nhé )
Thẻ : MobiFone 50K
Thẻ: Viettel 100k
Click vào nút "thanh toán" bên dưới để xem mã thẻ

P/s : Bạn nào đã nạp được vui lòng thông báo .

Với mục đích tạo những trò chơi nho nhỏ cho các bạn thành viên Agriviet, Chương trình lì xì đầu năm 2017 sẽ bắt đầu từ ngày mùng 10 âm lịch cho đến hết tháng giêng.

Mỗi ngày BQT website sẽ dành 1-2 thẻ cào điện thoại trị giá từ 100- 200 nghìn đồng dành cho các bạn thành viên nhanh tay nhanh mắt nhất .

Cứ vào đúng lúc 19h tối hàng ngày, ngay tại bài viết này BQT website sẽ đăng quà lì xì cho thành viên . Nhớ canh giờ nghen anh chị em Agriviet !!!

Mạng: VINAPHONE/VIETTEL/MOBIFONE
Mã thẻ cào :
Em cũng là thành viên á :):):)

Mạng: VINAPHONE/VIETTEL/MOBIFONE
Mã thẻ cào :
19 H TỐI hằng ngày được tính ngay hôm nay hay tính từ ngày mồng 10 âm lịch hả chủ topis
Thân !

Em cũng là thành viên á :):):)
Em là thành viên. Mần thôi chờ đợi gì nữa. Mai rồi, còn mấy chục phút nữa sẽ thức chờ kiếm tiền mua sữa cho cháu
Trứng chưa ẹc min, để biết đường săn tiếp nè. Nếu trúng thì mai không chơi nữa nhường mem khác. Tới 7 h tối mới có thông tin, đợi chờ nghe cũng mỏi, vấn đề là chưa hiểu thể lệ vậy nên cứ chờ đợi vậy. Trúng nhớ gọi zô lấy thưởng nhé

Trứng chưa ẹc min, để biết đường săn tiếp nè. Nếu trúng thì mai không chơi nữa nhường mem khác. Tới 7 h tối mới có thông tin, đợi chờ nghe cũng mỏi, vấn đề là chưa hiểu thể lệ vậy nên cứ chờ đợi vậy. Trúng nhớ gọi zô lấy thưởng nhé
19h tối nay bắt đầu cho đến hết tháng giêng.
Đâu có trúng gì đâu, tới giờ đăng card... ai nạp nhanh hơn thì được thôi mà :D

Back