Lộc Vừng , Cây Cảnh đẹp Mang Nhiều ý Nghĩa

• Thread starter maidinhtien
  • Ngày gửi
<FONT face=Calibri>Số 1 : <SPAN style="LINE-HEIGHT: 115%; COLOR: #1f497d; FONT-SIZE: 16pt; mso-themecolor: text2">gốc hoành 260<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com
P><P style=
Cao 4.5m.<o:p></o:p>
Cây thân hình lu lằn, lắc lú, uyển chuyển, tay tán đẹp<o:p></o:p>
<o:p>
</o:p>
Số 2 : gốc hoành 300<o:p></o:p>
Cao 6m.<o:p></o:p>
Cây dáng trực, côn cây, có tay tán.<o:p></o:p>

Số 3 : gốc hoành 330<o:p></o:p>
Cao 2.5m<o:p></o:p>
Cây đế nở, đều đẹp, gồm 3 thân.<o:p></o:p>
Thân con dang tay ôm mẹ, thân mẹ dang tay ôm con, thân bố dang tay ôm cả con lẫn mẹ, đặt biệt thân bố khom lưng xuống che cho cả con và mẹ . Thân bố gốc hoành 90 ( cây chưa chỉnh sữa hoàn thiện )<o:p></o:p>
Số 4 : gốc hoành 230<o:p></o:p>
Cao 3m.<o:p></o:p>
Cây thân dáng trực, bệ đẹp, gốc nở, cây côn ( cây chưa hoàn thiện )<o:p></o:p>
Số 5 : gốc 360 hoành, ngọn 90 hoành, cây côn<o:p></o:p>
Cao 2.5m.<o:p></o:p>
Cây tử đứng đều xung quanh thân mẹ ( khoảng 30 cây tử ). (cây chưa hoàn thiện )<o:p></o:p>
Tất cả năm cây trên đã được trồng từ 8 tháng đến 3 năm , cây đã thuần có thể chuyển đi bất cứ lúc nào.<o:p></o:p>
Ngoài ra còn một số cây xanh và lộc vừng khác<o:p></o:p>
LỘC VỪNG VÀ CÂY CẢNH ĐẸP MANG NHIỀU Ý NGHĨA<o:p></o:p>
DO KHÔNG CÓ ĐIỀU KIỆN UP ĐẦY ĐỦ HÌNH ẢNH<o:p></o:p>
Các bạn có thể liên lạc với chúng tôi để xem nhiều cây hơn<o:p></o:p>
Chúng tôi có dịch vụ giao hàng tận nhà .Nếu muốn xem cây trước qua hình ảnh chúng tôi có thể gửi hình qua mail của bạn để bạn chọn lựa kĩ trước khi quyết định đến xem và mua cây. [FONT='Calibri','sans-serif']các bạn vui lòng gửi yêu cầu xem cây đến email của chúng tôi.[/font]<o:p></o:p>
Các bạn có thể đến xem cây và mua hàng trực tiếp , liên lạc với chúng tôi qua : 0908379998 ( gặp Mai Đình Tiến ) <o:p></o:p>
Email : maidinhdung_dl@yahoo.com<o:p></o:p>
Địa chỉ : Ngả ba cây vòng, Hóc Môn, TP.HCM<o:p></o:p>
Được sự quan tâm của bạn là niềm vinh hạnh của chúng tôi !<o:p></o:p>

Last edited by a moderator:
theo yêu cầu thì mình đã up thêm một số hình. để có thêm hình tham khảo các bạn email cho mình nhé. hay để lại lời nhắn ở 4rum, mình sẽ trả lời sớm nhất có thể

gia khoi diem la 100tr nha bac
co j bac vui long lien he voi minh qua so dien thoai 0908379998(Tiến)

cây của Bác đẹp quá đặc biệt là cây số 1 nhưng anh em chỉ để thưởng thức thôi, chỉ đại gia mới zdam đụng vào các bác nhỉ ! ở chổ em củng có nhiều lộc vừng lăm nhưng chưa thấy cây nào đẹp như cây số 1

Cây của bác nhiều cây khủng quá ....nếu bán được hết ....đếm tiền mỏi tay luôn.

Back