ma nhập vào trẻ nhỏ

hoangluanls

Lamborghini
Nam mô adidas . Có vị thí chủ nào từng thấy trường hợp trẻ em nào bị CON MA nhập vào người chưa ạ. Nó biểu hiện như thế nào nhỉ. em hỏi câu hỏi này là vì tại chưa thấy bao giờ mà chỉ nghe nói nhập vào người lớn thôi.mong nhận được sự chia sẻ của các thầy pháp bôn phương về vấn đề này. Nam mô adidas

đăng-đăng

Nghiệp dư
Chánh khí có thể đẩy lùi được tà khí .
Chánh là đi đôi giữa nghĩa và thiện , nên nó có sức mạnh rất lớn . Trăm vạn ma quân cũng chẳng hề hấn gì .
Kính !

hoangluanls

Lamborghini
Chánh khí có thể đẩy lùi được tà khí .
Chánh là đi đôi giữa nghĩa và thiện , nên nó có sức mạnh rất lớn . Trăm vạn ma quân cũng chẳng hề hấn gì .
Kính !
Ý của bác là ma chỉ nhập vào những người ko có nghĩa và thiện ạ

đăng-đăng

Nghiệp dư
Ý của bác là ma chỉ nhập vào những người ko có nghĩa và thiện ạ
Ý mình vẫn là nếu ai đó mang trong mình cái chánh khí mạnh sẽ không bị ma nhập .
Có nghĩa , có thiện mà nghĩa và thiện không đi đôi với nhau thì cũng không thể thành chánh khí . Ma sợ chánh khí.

hoangluanls

Lamborghini
Ý mình vẫn là nếu ai đó mang trong mình cái chánh khí mạnh sẽ không bị ma nhập .
Có nghĩa , có thiện mà nghĩa và thiện không đi đôi với nhau thì cũng không thể thành chánh khí . Ma sợ chánh khí.
Nhưng chủ đề của em là ma nhập vào trẻ nhỏ . Mà bác biết đấy. Trẻ nhỏ thì làm gì biết đến thiện ác với ngĩa tình gì hả bác.hj

Tuanfodacon

Có kinh nghiệm
Có một số trường hợp bị nhập là do ân oán đoiwf trước, con ma đc phép đoif nợ

hoangson121vx

Chính hiệu
Nhưng chủ đề của em là ma nhập vào trẻ nhỏ . Mà bác biết đấy. Trẻ nhỏ thì làm gì biết đến thiện ác với ngĩa tình gì hả bác.hj
Có ma đâu mà nhập .. tuyên truyền mê tín dị đoan. Báo công an nha

hoangson121vx

Chính hiệu
Chỗ nào chỉ cho mình đi một chuyến .. nghe đâu có giải nô ben mấy triệu $ cho ai chứng minh có ma .. em theo thím đi bắt ma thôi .. không làm nông dân bàn phím nữa :D:D

hoangluanls

Lamborghini
Chỗ nào chỉ cho mình đi một chuyến .. nghe đâu có giải nô ben mấy triệu $ cho ai chứng minh có ma .. em theo thím đi bắt ma thôi .. không làm nông dân bàn phím nữa :D:D
Bác cứ tưởng muốn là gặp, thích là bắt à. Nó như cái duyên số vậy, bao giờ cái số nó tới thì mới gặp đc ma.

đăng-đăng

Nghiệp dư
hoangluanlsLamborghini

Nhưng chủ đề của em là ma nhập vào trẻ nhỏ . Mà bác biết đấy. Trẻ nhỏ thì làm gì biết đến thiệnác với ngĩa tình gì hả bác.hj

đăng-đăngNông dân nghèo
Phải biết mới có . Còn người lớn không biết thì không có ?

Đối tác

BÀI VIẾT YÊU THÍCH