Mai Vàng trong hội hoa xuân Tân Mão 2011

• Thread starter Mục-Tử
  • Ngày gửi
Hoa mai trong hội hoa hoa xuân Tân Mão 2011 tại tp HCM
hình chụp lúc 9 giờ sáng ngày 1 tết

Giàn nhạc dân tộc đang nổi nhạc chào đón khách tham quan ( cổng Nguyên Thị minh Khai):

Giải Đặc biệt:

Giải Vàng :

Giải Bạc.Cây này trông quen quá hình như của Bác Dovanlo:

không biết giải :

Last edited by a moderator:
Mai đẹp quá anh Mục Tử ơi..sao anh không đứng chụp chung với mai tấm ảnh nào hết vậy..còn hoa gì đẹp nữa không post tiếp đi nhé

bác Mục Tử nếu bb đoán ko lầm là bác Binh Minh đây mà

chúc bác sức khỏe :-*

chào bác BB “Sát Thủ Mai vàng” hôm nay ghé đây chơi…

Mục tui chỉ là bạn với lão ấy thôi..

Last edited by a moderator:
:D bác mà biết chữ ký cháu bên caycanhvietnam nghĩa là bác cũng ra vào thường xuyên bên ấy rồi, cháu thì có cảm giác bác cũng chính là bác Bình Minh, mới hồi trưa cháu thấy "dấu tích" bác Bình Minh có vào box Mai bên đấy

nếu bác ko phiền thì cho cháu biết nick sinh hoạt bên caycanhvietnam được ko ạ!

p/s: sỡ dĩ cháu có cảm giác bác Mục chính là bác Bình Minh là cảm nhận những tấm hình của bác đưa lên ;) mặc dù chính trong diễn đàn này cũng tồn tại nick Bình Minh :D

thôi thì cũng mong là có 2 vị, vì vị nào cũng kinh nghiệm dày quá, cháu mong được tiếp cận học hỏi nhiều ạ... nhưng hình như không có cơ hội tiếp cận hic hic

Trẻ tuổi mà biện bác dữ quá... Mục xin chào thua trước
Lại còn nhạy cảm nữa. tốt, quá tốt vì ấy là điều kiện đầu tiên để thưởng thức...và sáng tạo trong ngệ thuật..
bạn đã có đầy đủ các điều kiện "tất yếu" của 1 cao thủ rồi...
Chúc mừng nhe..
Mục tôi nay đây mai đó...không cố định mãi ở 1 nơi nào...
chào mừng Bạn đến đây chơi.. cuộc sống ngoài công danh còn có những thú vui :hoa cảnh...các con vật nuôi...vườn rau ao cá con gà, con vịt...v..v...và còn có thể buôn bán nữa chứ.. tất cả những cái đó làm cho cuộc sống đa dạng và phong phú về niềm vui..

Thân mến..người bạn ....cũ

bác làm cháu thấy thẹn quá, cao thủ đâu ko thấy, đi tong mấy cây mai rồi bác à :D nhưng điều đó cũng ko ngăn cảm được cái thú chơi... cho nên vẫn cứ ngông bác ạ :D

quả là tiền bạc thì ai cũng cần nhưng đó là vật chất, cháu cũng như bác là quý cái thú vui tinh thần, cuộc sống càng ngày càng nhiều nỗi lo toan và tẻ nhạt, ấy thế mà lòng cảm thấy thanh thản nhiều nhờ gắn bó với cây kiểng

chúc bác luôn mạnh khỏe và luôn vui thú với cuộc sống, gặp nhiều may mắn.

mong 1 ngày có cơ duyên hội ngộ cùng bác để học hỏi nhiều điều!

Thân mến!

Back