Mảnh đất này - Vườn Cây Này - Ta sẽ làm nên tất cả .

• Thread starter chodacsan.net
  • Ngày gửi
Ngày trước mình có viết 1 bảng kế hoạch kinh doanh nông sản . Thấm thoát thời gian cũng trôi qua nhanh . Có người đến, có người đi , rồi tôi cũng tự mình làm đc . Và rồi cũng kiếm ra đc lãi suất và lợi nhuận cho bản thân mình .
Nay hết mùa nông sản , tôi trở về quê trồng cây , nuôi gà , làm nghề tay trái ...

Tôi sẽ viết nên một bản phác thảo kinh doanh . Anh em nào muốn hợp tác thì chúng ta gặp gỡ và trò chuyện .

Đây là mảnh đất vườn quê mà tôi đang làm , đã làm và sẽ làm thêm .

Đây là hình ảnh chốn hậu cung của trại . Tất cả mọi chiến kê của trại đều sinh ra và lớn lên ở bụi tre gốc chuối như thế này, tất cả đều giản dị và nghèo nàn , ko bê tông , ko cốt thép, cũng ko hoành tráng như các trại gà chuyên nghiệp khác ,
những đảm bảo sẽ rất là lãng mạn khi chiến kê đc sống ở nơi đây. Thời thơ ấu đầy thơ mộng bên dòng sông nước trôi lững lờ , bên con đò đầy kỉ niệm .Mai mốt có đi xa nhớ trở về thăm lại chốn xưa nhéChicken Lovely

Đường vào thành Roma

Khu hậu cung trung tâm

Cảnh vật quanh khu hậu cung

Đây là con bò...

Đây là con gà..ka ka

có hàng dừa nhìn thích quá bác ^_^
Them cái vườn cây thả bò quá đã, buổi trưa mắc võng nằm ngủ ... sướng quên đời >_<

e cũng dân miền trung-bình định mà tính làm rẫy trên tây nguyên,chắc có dịp sẽ học hỏi nuôi gà đá như bác mới đc

nhìn mảnh đất của bác mà em thèm nhỏ dãi. hic, mơ ước của em là đây.

Đất này mà vào tay em thì em làm du lịch sinh thái thì miễn chê.

Khung cảnh ở quê bác Thật hữu tình , đạm bạc , đơn sơ nhưng bình yên và thanh thản . Có rất nhiều người muốn được trở về vườn cây ao cá như bác nhưng vẫn chưa thưc hiện được trong đó có tui . Cuộc sống ở làng quê thật yên tĩnh , ko như ở đô thị bon chen , cạnh tranh và ngột ngạt . Chúc bác luôn thành công với những dự án Nông Nghiệp của mình .

Đây là mảnh đất vườn quê mà tôi đang làm , đã làm và sẽ làm thêm .

Đây là hình ảnh chốn hậu cung của trại . Tất cả mọi chiến kê của trại đều sinh ra và lớn lên ở bụi tre gốc chuối như thế này, tất cả đều giản dị và nghèo nàn , ko bê tông , ko cốt thép, cũng ko hoành tráng như các trại gà chuyên nghiệp khác ,
những đảm bảo sẽ rất là lãng mạn khi chiến kê đc sống ở nơi đây. Thời thơ ấu đầy thơ mộng bên dòng sông nước trôi lững lờ , bên con đò đầy kỉ niệm .Mai mốt có đi xa nhớ trở về thăm lại chốn xưa nhéChicken Lovely

Bình Định là huyện nào vậy bạn!
Nhìn thấy quen lắm, mà không dám đoán hihihi

e thấy trại của bác có bò kéo vs cả gà lại co cả hàng dừa nữa theo em bác muốn uống nước dừa thì bắt con bò kéo đổ cây đỡ mất công trèo lên.nếu bác thấy mấy con ga ngứa mắt thi chạy ra cầm cây dừa mà đuổi kakaka

nhìn mảnh đất của bác thích quá như mình sẽ nuôi gà,bò,bồ câu trồng dừa xiêm hết ý

Back