Mảnh vườn nhỏ của Thanh Thao

Dạ, con xin cám ơn bác Thủy Canh và mọi người. Bác Thủy Canh làm con rất vui ạ. con cám ơn bác nhiều nhiều. Bác ga lăng như vậy, chắc hồi trẻ hi, hi (con chỉ nói chơi thôi, nếu mạo phạm bác bỏ qua cho con trẻ).

Chúng con rãnh được buổi sáng sớm và cuối tuần nên mỗi ngày tụi con làm một chút ạ. trước mắt con đã chọn được chỗ nuôi ốc rồi, mai con bắt đầu dọn dẹp. còn những việc khác con xin được Bác đạo diễn, chúng con nguyện đóng thật xuất sắc vai tì nữ. Còn về hình ảnh, con sẽ tìm hiểu cách post lên (Bác chỉ dùm con luôn nha) để báo cáo kết quả (dù thành công hay thất bại) cho Bác và những ai quan tâm. Con mong được học tập từ Bác và mọi người.
Con xin chúc Bác và mọi người thành công và mạnh khỏe!
Nếu hai đứa tụi con còn ở đây, thì gọi bác, bác có chuyện muốn bàn với con. Chút tụi con một ngày vui!

Thảo! Con có phải là đứa cháu ngày trước của bác?
Con! Sau con đột quỵ mấy năm trước, bây giờ nó trở chứng! Không sao, bác vẫn còn tay chân bên trái và một phần xi-cà-que bên phải, may mà bác vẫn năng-nổ, vẫn muốn làm điều gì bác thích.
Vậy, bây giờ bác muốn con giúp dùm một chuyện nầy. Con xem mục "Chim Cảnh" về chuyện nuôi chim sinh-sản, rồi con cho bác ý-kiến. Được không con?
Chúc con vui!

Back