Máy ấp trứng gà tận dụng khí biogas

• Thread starter minh62
  • Ngày gửi
như tít , em đang tham khảo các loại máy ấp trứng gà theo kiểu sinh học biogas . mà tìm hiểu trên mạng đã có bác ở thái bình làm thành công rồi .
để tận dụng biogas của trại heo để làm khí đốt ấp trứng gà, vì nếu ấp bằng điện thấy nó đắt quá , bác nào đã làm hoặc biết thì chia sẽ anh em tham khảo nhé
CẢM ƠN !!!!

nhà mình mua máy 1000 trứng về ấp mà nó ăn diện thì khỏi phải nói.thế là ko dùng một năm.,hôm sau kiểm tra thì bộ điều khiển ko hoạt động đc nữa ,chán rùi luôn,hì hục sửa mất 400 ngàn và 100 trứng thử nghiệm,cuối cùng một tháng 50 ngàn mùa hè và 100 mùa đông, co ngang len ban a chu mua do hien dai chi hai dien thoi

nhà mình mua máy 1000 trứng về ấp mà nó ăn diện thì khỏi phải nói.thế là ko dùng một năm.,hôm sau kiểm tra thì bộ điều khiển ko hoạt động đc nữa ,chán rùi luôn,hì hục sửa mất 400 ngàn và 100 trứng thử nghiệm,cuối cùng một tháng 50 ngàn mùa hè và 100 mùa đông, co ngang len ban a chu mua do hien dai chi hai dien thoi
bh có nhiều loại máy ấp bằng năng lượng mắt trời , và biogas , anh thử tìm hiểu xem . nhà em gas thì nhiều quá dùng ko hết

Back