Thảo luận may ap trung ga..

• Thread starter ham nuoi heo
  • Ngày gửi
Chào các anh chị, em đang tập tành sử dụng máy ấp trứng gà, em mong mọi người hãy chỉ cho em kinh nghiệm chọn máy ấp trứng và kinh nghiệm ấp trứng đạt tỉ lệ cao với ạ..Em xin cảm ơn nhiều nhiều..:):):):):):):):)

Tôi đâu có nói là bạn cần phải học gì từ tôi.Đó là tự bạn suy diễn ra chứ.Bạn tài giỏi như thế tôi học theo còn chưa hết thì lấy đâu ra thứ gì cho bạn học ở tôi.Số của tôi: 0936542653 .Mong học hỏi thêm từ bạn nhiều ấy chứ.

K nói nhiều, dành 100 cái ấy mà đi mua trứng đi. Hơn nhau ở thực hiện!

Mọi người ơi đây là cái diễn đàn chứ có phải cái chiến trường đâu mà nói những lời khó nghe thế.Đọc mấy bài viết thì mình thấy ai cũng đúng.Nhưng theo mình nhận xét:
@dudo92 là thành viên lâu năm,nhiều kinh nghiệm ấp áp gì đó,nhưng nói chuyện cho phải đạo 1 chút,lời lẽ hơi thiếu tế nhị một chút, nên hạn chế-không tốt.Bạn làm được thì họ cũng làm đc.việc gì phải khoe mẽ.
@Mayaptrung_MinhHai : có tư tưởng tốt, ăn nói rất lịch sự văn minh nhưng gọi là "lời nói có cánh" nếu hiểu được hết thì thâm thúy vãi.Hôm nào có dịp vào Nam Đàn ghé qua mình chơi.anh em giao lưu.

@gathit_namdan Em cảm ơn bác đã quá lời.Cuối tuần sau em vào TP.Vinh đi đám cưới,nếu rảnh bác cho em địa chỉ em lên chơi.Số đt em: 0936 542 653.rất hân hạnh được làm quen với bác

Xin lỗi bác dudo92 cho em có ý kiến tý em theo dõi bài của bác nhiều rồi mà chẳng hiểu đc bao nhiêu cả mõi lần đọc bài của bác là em bị hại não bác nói nhiều mà em chẵng hiểu đc bao nhiêu. Mà em nghĩ máy ấp của bác là loại máy ấp siêu nhân quá, chỉ cần để trứng vào vỗ tay 3 cái lên nở ngay tuyệt cú mèo 100%
Có gì mạo phạm xin bác bỏ qua!

Chả sao cả, mình k thích thêm thảm họa. Còn các bạn đến với lò ấp xong thì mình đã tới cái khác rồi. Mình có đam mê làm nông, thực sự đó. Và thời gian mình dành cho đam mê là cả ngày lẫn đêm. Mình cũng học điện. Làm bo k khó với dân điện tử. Hại não k sao, vì đó là thời gian mình phải đưa ra để làm và cho người khác phải làm. Cũng như k tự biết đấu linh kiện.
Các bạn cứ làm, nhưng đừng là thảm họa. Nhiệt thành đi đôi với ngu dốt.

Cho mình hỏi Máy AT đảo tự động 45 độ tốt hơn hay đảo lăn trứng tốt hơn vậy

Back