Máy cắt cỏ voi nuôi bò

• Thread starter Thanh tam eakar
  • Ngày gửi
Kinh chào các bác agriviet.
Tình hình là em đang có cái trang trại nuôi bò sinh sản,e muốn mua cái máy cắt cỏ voi. Bác nào biết chỉ e với. Trc đây e cug đã mua cái mắt cắt cỏ đeo vai Honda mà cắt k dc,vì loại này cắt k sát gốc cỏ nên co rất nhanh cỗi. Bác nào biết loại máy nào cắt sát gốc,tiện sử dụng thì chỉ giúp e.
Thanks các bác nhiều.

ko phải tại cái máy, đối với mấy loại cỏ gốc cứng nên dùng lưỡi cưa dạng mâm tròn, cắt chổ nào củng được...bạn ra tiệm máy móc nong ngư cơ bảo lắp cái lưỡi đó vào sài thử

Tình hình là em đang có cái trang trại nuôi bò sinh sản,e muốn mua cái máy cắt cỏ voi. Bác nào biết chỉ e với. Trc đây e cug đã mua cái mắt cắt cỏ đeo vai Honda mà cắt k dc,vì loại này cắt k sát gốc cỏ nên co rất nhanh cỗi. Bác nào biết loại máy nào cắt sát gốc,tiện sử dụng thì chỉ giúp e.
Thanks các bác nhiều.
Con màu đỏ này đẹp thật, con này sinh sản chưa thím:D:D

Thanks các bác nhiều.
Mình cũng đang nuoi 15 con bò sinh sản mà cũng chưa pit cắt cỏ kiểu gi cho nhanh. Toàn cắt tay,mệt. ai co giai pháp gi hay mách với.thank

Back