Mô hình hệ thống tưới nhỏ giọt tại nhà các bạn tham khảo

• Thread starter Greenmaster
  • Ngày gửi
Bên Cty mình vừa thi công 1 công trình nhỏ tại nhà 1 khách hàng trên sân thượng và có 1 số ảnh share cho các bạn

Ảnh chụp 2 ngày sau khi lắp ^^ ,do đi gấp nên không dem máy ảnh các bạn đừng chê nhé do ảnh chụp = DĐ.

Mấy cái thùng là lắp trước KH chưa trồng , nhưng định trồng rau ở đó có khoản 30 thùng mình chỉ chụp 1 ít :cool:

Đây là sân thượng của chủ nhà ( có 2 cái 1 phía trong và ngoài)

Last edited by a moderator:
Hình chụp mấy cây lan sao tối thui vậy ?
Bạn cho mình hỏi tất cả lan + cây cảnh + các thùng đó tất cả bao nhiêu đầu tưới và giá bao nhiêu vậy ?

Mà có cần bom không sao không cụp đường ống nước từ nguồn ra xem có bơm không ^_^ .Mình cũng đang quan tâm đây nè

àh ! Do ngược hướng ánh sáng nên lan nó tối ^^ .hii

Cả lan thì khoản 24 chậu 24 đầu tưới .mấy cái thùng thì 30 thùng 60 đầu với mấy cái cây cảnh ở ngoài vườn khoản 15-17 đầu nữa tổng cộng tất cả (chi phí đầu tưới ,dây ,van..v..v.) cả thẩy là ~2.5tr ( Miễn phí thiết kế :D trước khi lắp khu vườn rất bừa bộn bên mình đã sắp xếp lắp đặt lại giúp khách hàng (Free theo yêu cầu))

Bơm thì tuyệt đối không có rồi ,đôi khi áp lực nước quá mạnh ấy chứ .

Vườn đẹp thật ước gì mình cũng có 1 khu như thế trồng rau sạch và tham quan thư giản .
Anh ơi cho em hỏi nhà em có khu vườn trồng bầu cũng lớn vậy bên mình có nhận làm không hay chỉ làm vườn nhà thôi.
Mà làm nhiều có bớt không anh ( nhiêu % nhỉ :D)

đẹp

Nhìn thi công cũng đẹp

Nhưng hình bạn chưa chỉnh sửa lại ngang dọc cho đẹp mắt tí

Mình thích nhất là tưới nhỏ giọt này cho cây Lan vì tưới phu sương không hiệu quả lắm và đầu tư đầu pec cũng mắc tiền nữa, áp lực nước phải mạnh và chỉ tưới có định kỳ thôi, ngoài ra cũng phải tưới rể hết.

Ủng hộ bạn,

Giúp mình tưới lan nhé, khoảng 200 chậu

Giá tính rẻ tí nhé để còn giới thiệu cho bà con làng xóm gần nhà làm luôn

Call me: 0983 113345 - Mr. Bảo

Lần sau nhớ mang máy hình zịn đi nhá, xem cho hoành tráng tí

Bạn tư vấn giúp mình tưới các chậu kiểng trên sân thượng với nhé !
Thanks bạn !

% thì tất nhiên có rồi bớt cũng nhiều đó bạn sô lượng từ 100 đầu - > 4000 giảm từ 15%-75% đó (giảm dựa trên tổng số dây + đầu nối ..v..v. tất cả)

Cảm ơn đã ủng hộ mình sẽ gọi đến từng người để tư vấn ^^

À bạn sài 1 thời gian sau mình sẽ gọi lại xem kết quả nhé vui lòng cho mình biết luôn nha ^^,làm phiền tý thôi !!!

Bảo hành thì từ 2 - 10 năm tùy theo hợp đồng , thời gian sử dụng 20 năm

Đây là mục chia sẽ kiến thức ... không phải mua bán.
Chỉ có bên mua bán mới up bài... nếu bác cần em sẽ MOVE qua bên BOX mua bán.

Xin lỗi mình chỉ đăng để giới thiệu thôi không phải mua bán cũng như chỉ đẻ cho các bạn thấy hệ thống và nguyên tắc làm việc của tưới nhỏ giọt là thế nào thôi chứ không phai buôn bán nhé bạn thông cảm ^^

Back