Mô hình nuôi ếch không thay nước .

trau dau bang may,tao chi la nguoi binh luan neu may gioi thi may dau can tl nhung cau hoi cua tao , neu may tu tin vao ky thuat cua may thi may dau co len day binh luan voi tao, neu la tao may muon noi gi thi may noi , vay ma may len dau binh luan de cho moi nguoi biet may la ai va may lam dc gi , tu may ha thap may xuong do du ***

Mình vừa đi làm, vừa tập tành nuôi đủ thứ con. Nge nuôi ếch hiệu quả, nhập về 2 ngàn con. Bị bệnh chết gần 1/3, mấy bệnh khác còn chữa được, bệnh quẹo đầu xem như thua. Giờ có kinh nghiệm kha khá, tính đợt tới nhập về nuôi kết hợp với nuôi cá trê luôn. Bác nào có kinh nghiệm xin chia sẻ thêm.

Nuoi ech ko thay nuoc thi minh ko tin tuong lam
Nhung nuoi ech han che thay nuoc thi minh co thu qua roi coi bo cung ok lam nhung nuoi nhieu ma ko ve sinh tot thi cung chet
Dao nay con ech it dc quan tam
Khoi day dam me di cac ban

ech men

Nhà nông tập sự
Nuoi ech ko thay nuoc thi minh ko tin tuong lam
Nhung nuoi ech han che thay nuoc thi minh co thu qua roi coi bo cung ok lam nhung nuoi nhieu ma ko ve sinh tot thi cung chet
Dao nay con ech it dc quan tam
Khoi day dam me di cac ban
Lâu lắm rồi mất tích h mới thấy mặt ông địa. Con ếch h xuống giá người ta ít mặn mà là phải rồi, nay cũng chán mô hình mvs rồi, tùy thuộc vào đk từng nơi thôi. Nuôi cá rô nhàn mà có giá hơn

Lâu lắm rồi mất ích h mới thấy mặt ông địa. Con ếch h xuống giá người ta ít mặn mà là phải rồi, nay cũng chán mô hình mvs rồi, tùy thuộc vào đk từng nơi thôi. Nuôi cá rô nhàn mà có giá hơn
Nuoi con gi ma pho bien qua thi chi co gia thoi gian dau thoi
Hay minh kiem con gi it nguoi nuoi minh nuoi di anh cuong
Dot nay anh em thu nuoi con coc xem sao cai con nay hinh nhu hiem co nguoi nuoi

ech men

Nhà nông tập sự
Nuoi con gi ma pho bien qua thi chi co gia thoi gian dau thoi
Hay minh kiem con gi it nguoi nuoi minh nuoi di anh cuong
Dot nay anh em thu nuoi con coc xem sao cai con nay hinh nhu hiem co nguoi nuoi
Trên này có người nuôi cóc rồi nhưng ko nuôi sinh sản được, mùa mưa đi vớt trứng và nòng nọc về nuôi cũng đạt, vẫn ăn cám. Tới kì sinh sản được chỉ có đực nó chịu bắt cặp còn con cái ko thấy lên trứng. Đực ôm cả ếch cái đẻ ra một loài ếch cóc rất nguy hiểm, nên người này dẹp bỏ ko nuôi nữa

ech men

Nhà nông tập sự
Cái này đâu phải mình hamster làm được đâu với cả hamster ko phải là người đầu tiên áp dụng hay sáng tạo ra lấy cớ đâu mà đăng ký?

Ngoài lề một chút ạ.A cho em hỏi ếch nó bị như thế này, người chân sưng trong toàn nước,bóp nhẹ nước chảy ra là nó bị làm sao a.khắc phục sao ạ

Đối tác

BÀI VIẾT YÊU THÍCH