Mô hình nuôi gà đá

• Thread starter YangHon
  • Ngày gửi
có Bác nào đã xây dựng mô hình nuôi gà đá không, tôi có đang thiết kế xây dựng mô hình nuôi gà đá, bác nào có kinh nghiệm xin chỉ giúp, giống gà nào tốt chỉ, trao đổi mua bán (tôi mở trại gà tại cần thơ), giá cả hợp lý mình trao đổi nhé

mình làm chủ bao tiêu của trại gà đá hay gà chọi thuần chủng ngoài Hải Phòng đây bạn. Bao tiêu thịt và trứng.
Nếu bạn muốn nuôi thì đầu tiên b biết úm trước, và biết tông gà, dòng gà, rồi ấp gà nữa. Cũng nhiều thao tác.

Tuỳ theo anh chọn gà nòi hay gà tre nhe..Gà nòi thj gốc Việt hay đá cựa nghiệt hơn nhưng bổn tốt các trại thường bán mắc nên hên xui..mình tự gây dòng vay..Gà tre thì giờ tre Việt het dc ưa chuộng vì các giống gà Mỹ ( hatch..kelso..oscar)..Asil..Jap..nhiều lắm..theo e thay a nên chọn dòng mỹ Kelso và Jap..sẽ là "lợi thế" kinh doanh..Vài lời góp ý ạ

Tuỳ theo anh chọn gà nòi hay gà tre nhe..Gà nòi thj gốc Việt hay đá cựa nghiệt hơn nhưng bổn tốt các trại thường bán mắc nên hên xui..mình tự gây dòng vay..Gà tre thì giờ tre Việt het dc ưa chuộng vì các giống gà Mỹ ( hatch..kelso..oscar)..Asil..Jap..nhiều lắm..theo e thay a nên chọn dòng mỹ Kelso và Jap..sẽ là "lợi thế" kinh doanh..Vài lời góp ý ạ
Cảm ơn bạn rất nhiều

Back