Mời anh em thich Rottweiler cùng nhau show hang

• Thread starter Mr.suri@Trăn&rắn@bentre
  • Ngày gửi
Anh em nào có cùng sở thich Nuoi có rott xin mời cùng thảo Luan và cùng show hàng những chú chó than yêu cùng em nhé. Chúng ta cùng bàn về kỉ thuat cho sinh sản cũng như cách lựa chọn, chăm sóc, và huấn luyện. Rất Mong dc sự quan Tam' và chia sẽ của mọi nguoi. Tiếc là em Len bang Dt nen ko GUI hinh de moi nguoi y,hic

Last edited by a moderator:
Nhìn sơ ngầu nhỉ?

--------

Hình ảnh này phải không?

--------

Hình ảnh này phải không?<BR>

Rất vui dc làm nguoi cùng sở thich. Có hay khong đâu qua trọng bằng minh thich hay ko,đúng ko ban, nếu bạn nuôi 1em rot đực thì tôi giới thiệu cho 2thang tuoi,gia cả phai chăng lắm,vi chổ wen với tôi,còn pe cái thì chắt 2 thang nửa sẽ có,giá thì rất cạh tranh. Giờ chưa có để show thì mình cung nhau nghiên cuu về nó nhé,tiếc là em ko GUI dc hinh em 2,5thang rat xinh

--------

Hinh mà Tuan post là rott Đức nhưng chi khoảng 1 nam tuoi thôi,mặt chua dep,rott ve hinh dang mat mui muon hoan chinh Thi phai 2tuoi,nhưng theo con tren hình Thi sắp toi se đẹp đây

sủi có thể cho mình địa chỉ không bạn giá lun cho mình với. mình ở xa nên muốn biết cụ thể để bỏ 1 chuyến đi hihi
chú rot của bác ttuan rất đẹp đó nhưng muốn chuẩn thì phải đứng mới đánh giá cụ thể đc. hồi trước mình có 1 em cái 43kg mà bị mấy tay cẩu tặc đớp mât tiếc hùi hụi

Ở gần tôi nè,giồng trôm , bến tre, gia thì từ 4,5-> 5tr tuy dep ko và to nhỏ,đực cái. Nếu Mua đực Thi hien đang có,cái Thi hết roi, con chó mẹ sau khi tách con là 47kg,

8diem cho bé chó đẹp, nhin hình như là pé Rott china đúng khong Tuan. Mõm ngắn hơn rott Thái nhưng mặt không gẫy như rott Đức, khi nào có chó con Alo tui nghen, con này chắc 50kg hả Tuan

Back