Mời hợp tác con giống

• Thread starter dudo92
  • Ngày gửi
Chạy honda ra đây bắt mà chở về :D

Xin giá giống tất cả các loại trứng. Mình ở lâm đồng đã có lò ấp tự chế, có kinh nghiệp ấp gà ta nở >80% (vẫn đang ấp). Mình muốn làm khu vực lâm đồng. Xin điều khoản hợp tác luôn nha.
Email tin.nn203@gmail.com

vầy cho ngắn gọn này bạn.. thấy bạn loanh quanh quá.. người ta sẻ ấp trứng tùy giá như con ngan pháp đi 6k/trứng di nha... bạn đặt cọc 6k/trứng cho người ta ấp thêm ít tiền xang xe đi lại càe j đó... họ ấp tới gần nửa kì là 15 ngày sau đó chuyển trứng bằng phương pháp bí mật riêng của họ nhằm bảo đảm tỉ lệ phôi sống.. việc của bạn là mang về ủ ấm tới ngày ngan nở thôi, nên phải học cách ủ hay ấp... sau đó bạn sẻ đc con ngan lúc này giá 7k đi nha.. khu vực bán chắc chắn giá ngan không dưới 18 còn như mình vùng cao thì toàn 23 trở lên... bạn đả thấy con số chênh chưa.. bán giá nào là tùy bạn.. sau đó trích tiền lãi ra trả công ấp cho bên cung cấp...quan hệ làm ăn này dưqj trên tinh thần tin tưởng và uy tín lâu bền..nên khâu chọn người rất quan trọng..với các giá gà thì rẻ hơn 3k gì đó... vậy nên ý bạn @NôngDân36 là người ta cho bạn cần câu là vậy..
uh giải thích như bạn vậy thì hiểu rồi .sorry nha tại mình nông dân nên hổng có hiểu nhiều ....

Đã nhận đơn hàng của bạn Uut Anh, hy vọng con cne của bạn đúng dưới 37,8

Chào các ae chăn nuôi gia cầm, thủy cầm! Mình bán giống nhưng hợp tác giống có lợi cho 2 bên với chính sách trợ giá và hợp tác làm đại lý như sau:
Nếu ae nhận làm đại lý phân phối giống của mình khu vực miền trong hay các tỉnh có nhu cầu giống nội miền bắc lớn thì hợp tác có lợi 50/50. Ví dụ giá giống chuyển vào trong đó với 20k xô theo thị trường chung thì mình trợ giá trung bình 10% và lãi cho ae đại lý là trung bình 7k con giống xô.( trứng 5k). Như vậy giá xô vẫn giữ nguyên hoặc giảm tùy vào giá anh em niêm yết.
Công thức tính lãi trên mỗi con giống nhập vào của ae là = (giá thị trường trong - giá trứng)/2 (vnđ).
Nói đơn giản, nếu trong đó ae buộc phải mua giá giống giá 20k thì mua bên mình trợ giá 10% còn 18k cùng chất lượng. Nếu ae làm đại lý bán giống loại đó thì lãi là 7k/ con giống với số vốn thấp nhất để trở thành đại lý.
Nếu ae mua trực tiếp giống từ mình, có 3 phương thức vận chuyển, xe khách, tàu hỏa và hàng không. Với xe khách thì cước rẻ nhất, thời gian lâu nhất và chỉ nên là đơn hàng lẻ dưới 100.
Điều mình yêu cầu từ thành viên muốn làm đại lý rất đơn giản, biết ấp trứng từ lò tự chế và có lò tự chế để bắt đầu kiếm tiền từ các đơn hàng địa phương.
Hiện tại có các giống ngan pháp, vịt hoa siêu trứng, ai cập vằn, và các giống còn lại cập nhật số lượng lớn vào dịp lạnh tới cận tết vì nguồn trứng tiêu thụ nội địa đang cháy.
Tóm lại, ai muốn bán giống kiếm tiền từ lò tự chế xin ra mặt.
Chốt :Gía của mỗi khu vực khác nhau tùy thuộc giá chung của tỉnh đó, mình tính toán sao cho đại lý luôn có lời 1:1 so với mình.
a co trang trai 7ha o binh thuan. Hien dang nuoi de, heo rung lai, ga ta... trang trai rong lon va mat me co dieu kien phat trien manh ve chan nuoi gia cam gia suc. em thay co the hop tac voi nhau chan nuoi con gi. a rat can hop tac. lien he 0909865628, 0908169548, email: trancongthanhtn@yahoo.com.vn

Chào các ae chăn nuôi gia cầm, thủy cầm! Mình bán giống nhưng hợp tác giống có lợi cho 2 bên với chính sách trợ giá và hợp tác làm đại lý như sau:
Nếu ae nhận làm đại lý phân phối giống của mình khu vực miền trong hay các tỉnh có nhu cầu giống nội miền bắc lớn thì hợp tác có lợi 50/50. Ví dụ giá giống chuyển vào trong đó với 20k xô theo thị trường chung thì mình trợ giá trung bình 10% và lãi cho ae đại lý là trung bình 7k con giống xô.( trứng 5k). Như vậy giá xô vẫn giữ nguyên hoặc giảm tùy vào giá anh em niêm yết.
Công thức tính lãi trên mỗi con giống nhập vào của ae là = (giá thị trường trong - giá trứng)/2 (vnđ).
Nói đơn giản, nếu trong đó ae buộc phải mua giá giống giá 20k thì mua bên mình trợ giá 10% còn 18k cùng chất lượng. Nếu ae làm đại lý bán giống loại đó thì lãi là 7k/ con giống với số vốn thấp nhất để trở thành đại lý.
Nếu ae mua trực tiếp giống từ mình, có 3 phương thức vận chuyển, xe khách, tàu hỏa và hàng không. Với xe khách thì cước rẻ nhất, thời gian lâu nhất và chỉ nên là đơn hàng lẻ dưới 100.
Điều mình yêu cầu từ thành viên muốn làm đại lý rất đơn giản, biết ấp trứng từ lò tự chế và có lò tự chế để bắt đầu kiếm tiền từ các đơn hàng địa phương.
Hiện tại có các giống ngan pháp, vịt hoa siêu trứng, ai cập vằn, và các giống còn lại cập nhật số lượng lớn vào dịp lạnh tới cận tết vì nguồn trứng tiêu thụ nội địa đang cháy.
Tóm lại, ai muốn bán giống kiếm tiền từ lò tự chế xin ra mặt.
Chốt :Gía của mỗi khu vực khác nhau tùy thuộc giá chung của tỉnh đó, mình tính toán sao cho đại lý luôn có lời 1:1 so với mình.
Mình đang cần con giống số lượng và chất lượng ổn định, hiện mình đang thiếu con giống đế bán, mình ở Hậu Giang, sdt 0947.384.923, email: trangnonghoa@gmail.com, nếu có thể hợp tác, thân!

Back