Mời hợp tác cùng với dự án trồng cây công nghiệp lâu năm - vốn tối thiểu 500 triệu

ngon lành như thế, sao không gom tiền ở trong gia đình bạn để làm????
- Cảm ơn bạn!
+ Để có được những thành quả, kinh nghiệm... như hôm nay thì mình thất bại cũng nhiều rồi bạn. Cái mình muốn ở đây là tìm được 1 người cùng chúng trí hướng để hợp tác - nhưng bạn phải bỏ vốn để có trách nhiệm chung - Dự án 5 tỷ mà mình chỉ gọi có 500 triệu thôi mà. Gia đình mình luôn ủng hộ đam mê của mình tuy nhiên đâu phải làm gì là cứ phải a chị e...trong gia đình làm với nhau là tốt đâu bạn? Mình hợp tác để xây dựng và phát triển công ty ngày càng lớn hơn chứ không phải là ngon hay không ngon gì ở đây cả. Minh thấy trong lời nói của bạn có nhiều chắc ẩn lắm nên mình nghĩ cứ có suy nghĩ như bạn thì vẫn mãi là mạnh ai người ấy làm thôi - làm ăn mà không có sự tương quan hỗ trợ để cùng phát triển thì các tập Đoàn nước ngoài sẽ nuốt hết chúng ta. Hợp tác để có nhiều cái đầu cùng san se, gánh vác công việc...sẽ tốt hơn bạn ạ.
Trân trọng
[DOUBLEPOST=1472623238,1472623122][/DOUBLEPOST]
co muon nguoi lam ko anh
Cảm ơn bạn đã quan tâm. Hiện tại bên mình đã có đầy đủ thành viên cho các bộ phận rồi nhé bạn.
Trân trọng!

bachthinh

Nghiệp dư
500tr mà mua 1 cái nhà rồi cho thuê 1 tháng cũng vô được 3-4tr mà khỏi lo nhỉ, nhà ta vẫn là của ta hehe

chào bạn. mình có 7ha đât ở Bình Thuận có thể hợp tác được không. số đt: 0909865628 .
email: trancongthanhtn@yahoo.com.vn
Chào bạn.
Bình Thuận trồng được nhé bạn nhưng năng suất chỉ bằng 80% so với Tây Nguyên thôi.
- Bạn có thể vào SG a e trao đổi về Dự án không? vì mình không trao đổi qua email.
Trân trọng!
[DOUBLEPOST=1472625227,1472625137][/DOUBLEPOST]
500tr mà mua 1 cái nhà rồi cho thuê 1 tháng cũng vô được 3-4tr mà khỏi lo nhỉ, nhà ta vẫn là của ta hehe
Hihi đúng rồi bạn, mỗi người 1 đam mê và niềm vui riêng mà. Có đam mê và theo đuổi thì mới hướng tới những thành công mang tính đột phá được.
Chúc bạn luôn luôn thành công trong cuộc sống.
Trân trọng!

cha cha de minh doan co phai cay sachi ko moi nguoi neu minh doan trung cac bac cho em no dum 1 like nha

hohuuthuc

.
BQT WEBSITE
Nông dân @
Mình đã sửa cái tiêu đề như trên, mong bạn không phật lòng vì bạn đưa tiêu đề nghe nó to tát quá, vĩ mô quá e rằng người đọc bị nhầm lẫn đọc rồi lại lầm bầm chửi.

Có thể cho xin số chứng minh nhân dân? Để mình rà lịch sử tín dụng, và các vấn đề khác?
Mình có thể bố trí hơn số bạn cần...

Có thể cho xin số chứng minh nhân dân? Để mình rà lịch sử tín dụng, và các vấn đề khác?
Chào bạn. Cảm ơn bạn đã quan tâm.
- Mình nghĩ chắc bạn chưa đọc hết thông tin mà mình đã đăng. Mình chỉ cung cấp các thông tin sau khi chúng ta có 1 cuộc gặp mặt. Còn về việc bạn hỏi xin thông tin số CMND thì xin thưa với bạn là bạn không thể kiểm tra được các thông tin giao dịch tín dụng của mình đâu.
- Dự án này mình cần tìm 1 người quản lý Dự án có khả năng góp vốn để làm cùng chứ mình không gọi vốn, bạn có vốn mà không trực tiếp tham gia quản lý ở vùng nguyên liệu thì chúng ta cũng không thể hợp tác được.
- Chúc bạn sức khỏe và thành công.
Trân trọng!

Ngữ như thế này mà đã từng làm ăn tới tiền tỉ sao???
- Bạn hãy xem lại cách làm việc của bạn trước khi nói người khác nhé? chỉ dựa vào số CMND mà bạn đòi kiểm tra giao dịch của mình được kể ra bạn quá giỏi rồi thì cần gì hợp tác với ai? Mình Giao dịch XNK bằng tài khoản công ty, khi mở TK của công ty ở ngân hàng thì mình dùng số Hộ chiếu để mở? bạn kiểm tra kiểu gì? kể cả mình dùng số CMND bạn cũng không thể truy xuất vào hệ thống của ngân hàng để tùy tiện kiểm tra thông tin khách hàng của nhà băng 1 cách dễ dàng như bạn nghĩ đâu. Còn việc tôi có kd tiền tỷ hay không thì tự tôi biết và tôi nghĩ cũng không quan trọng với bạn đâu. Muốn làm gì thì hãy bắt tay vào mà thực hiện đi, gõ bàn phín kích bác nhau không hay ho tài giỏi gì đâu.
Trân trọng!
[DOUBLEPOST=1472892396,1472646282][/DOUBLEPOST]Cảm ơn các bạn đã quan tâm. Hiện tại mình đã tìm được nhà đầu tư rồi. Qua tuần mình triển khai mô hình trình diễn 5 ha ở Củ Chi. Khi nào xong sẽ mời a e về thăm quan.

Đối tác

BÀI VIẾT YÊU THÍCH