Mọi người cho hỏi về nhu cầu thịt lợn rừng ở miền bắc không ạ.

• Thread starter Nguyễn Hùng
  • Ngày gửi
Mình đang định nuôi con này, lên kết với trang trại lợn rừng NTChọ nhận bao tiêu sp với giá ổn định hỗ trợ giống kỹ thuật. Khôg biết có bác nào đang làm với công ty này không ạ. Mình định kết hợp thêm nuôi ếch dế mèn và tắc kè. Bác nào có kinh nghiệm rồi tư vấn dùm em với. Em đang làm nhà nước cv ổn định nhưng tính nghỉ việc về làm anh nông dân

Mình đang định nuôi con này, lên kết với trang trại lợn rừng NTChọ nhận bao tiêu sp với giá ổn định hỗ trợ giống kỹ thuật. Khôg biết có bác nào đang làm với công ty này không ạ. Mình định kết hợp thêm nuôi ếch dế mèn và tắc kè. Bác nào có kinh nghiệm rồi tư vấn dùm em với. Em đang làm nhà nước cv ổn định nhưng tính nghỉ việc về làm anh nông dân
Tên trang trại liên kết bạn ghi rõ ra được không ah? Để qua kênh thông tin mọi người xem đơn vị đó như thế nào?
Anh @hohuuthuc có người muốn bỏ bàn giấy về làm anh nông dân giống anh kìa

Anh đang buồn nẫu ruột vì giá trâu giá Lợn đấy. Khi mới lên kế hoạch làm nông giá trâu hơi 80k giá Lợn hơi 55k. Giờ đây giá trâu hơi 40k Lợn thì còn 20k. Bỏ về làm nông nghiệp làm sao Cũng phải Tính thật kỹ. Sai một ly là đi một dặm, đặc biệt tính toán Để khi thất bại nặng nề nhất Cũng không liên lụy đến gia đình. Nói chung là có cơ sở vững chắc rồi hãy làm.

Tên trang trại liên kết bạn ghi rõ ra được không ah? Để qua kênh thông tin mọi người xem đơn vị đó như thế nào?
Anh @hohuuthuc có người muốn bỏ bàn giấy về làm anh nông dân giống anh kìa
Đây ạ
Trang trại lợn rừng, gà rừng, rau rừng NTC Việt Nam địa chỉ web là http://trangtrailonrung.com/. Mình có gọi về đó nếu liên kết họ sẽ ký hợp đồng hỗ trợ về giống, kỹ thuật nuôi và nhận bao tiêu sản phẩm với giá cả ổn định lâu dài. Mình đang tính cắm sổ đỏ nhà vay ngân hàng về làm.

Back