Mọi người vào góp ý giúp mình

• Thread starter tanmeo87
  • Ngày gửi
Mọi người có thế cho mình biết để trở thành một đại lý thu mua thủy sản thì cần những yếu tố gì không ạ.
Mình chỉ biết có mối quan hệ rộng với các nhà tiêu thụ như: nhà hàng,khác sạn...
Còn những yêu tố khác mình chưa biết rõ lắm mong mọi người giúp đỡ.

để làm thu mua cũng như nhà cung cấp bạn cần đầu tiên là tiền , sau đó là hệ thống hộ bể chuẩn , tiếp theo là nhân viên giỏi

Bước đầu mới tập tành, bạn đến mấy địa điểm bán thủy sản giá rẻ nhất gần bạn, thu mua về bỏ lại cho chỗ bạn quen biết ( nhà hàng, khách sạm v v ) . Nếu công việc trôi chảy bán được nhiều hàng , thì mới nghĩ đến làm đại lý thu mua sau. Đến lúc đó nghề dạy nghề thôi. Tăng dần số lượng đầu vào, cũng như địa điểm đầu ra. Đến lúc đã nhiều rồi, bạn làm 1 mình không hết, lúc đó mới thuê người làm phụ. Bể chứa thủy sản bạn học ngay chỗ bạn mua lúc đầu. Với số lượng thủy sản nhiều bạn không đi mua nữa, mà có thể gọi họ mang đến bằng xe tải cho bạn. Đầu ra bạn thuê nhân viên đi giao, bạn cứ liên lạc qua điện thoại và điều hành công việc .

Cua Cà Mau
chào bạn. niếu bạn muốn hợp tác với mình. và có nguồn ra ổn định. bên mình bạn lấy số lượng bao nhiêu cũng có
mình sẽ để bạn giá tốt nhất
hợp tác lau dài bạn nhé
niếu bạn muốn hợp tác. mình sẽ hướng dẫn bạn làm Hồ Rộng Cua luôn nhé
hợp tác: 09.333.876.96

mình nè, hiện đang là nhà tiêu thụ số một nha trang luôn, thích thì hợp tác

Back