mong duoc giup do ky thuat nuoi tho

• Thread starter nguyen kien
  • Ngày gửi
loi dau tien nguyenkien xin chan thanh gui loi chao den tat ca moi thanh vien cua dien dan Agriviet.com. chuc dien dan ngay cang phat trien, cac thanh vien ngay cang phat dat, gan bo.
qua that nguyenkien dang co kho khan, mong nhan duoc su giup do cua cac bac, cac anh chi va cac ban. chuyen la hien nay NK chi co mot so tien la 10 trieu dong, mot manh ruong khoang 500m2. rat thich nuoi tho. vay mong cac bac, anh chi va cac ban gop y kien giup: minh se phai bat dau nhu the nao, NK dang o Bac Giang, nuoi loai tho nao co kinh te, co the mua tho giong o dau dam bao chat luong, khi khoi dau nuoi bao nhieu con, phai trong nhung loai cay gi lam thuc an xanh cho tho...mong nhan duoc su giup do cua moi nguoi, chan thanh cam on!

Hay liên lạc với mình nha

chào bạn thân mến!
Nếu bạn thích nuôi thỏ thì mình sẽ tận tình hướng dẫn cho bạn cách nuôi.
tuy thời gian mình nuôi cũng chưa được lâu nhưng qua một thời gian thì mình cũng đã học được \rấ t nhiều lkinh nghiệm trong thực tế. Từ việc cho thỏ ăn, chọn con giống
hãy liên lạc với mình nha bạn
0938352892

trước hết e khuyên bác nên đọc mục ''nuôi thỏ như thế nào" trong diễn đàn trước rùi có kho khăn j thì hỏi a e nhé. chúc bạn thành công

Bài viết có nội dung tương tự
  • cac bac tu van cho em ve nuoi tho
    • Thread starter quanmitho
    • Ngày gửi
  • ky thuat nuoi de
    • Thread starter The Anh Lao Cai
    • Ngày gửi
  • Lam giau bang Nong nghiep voi 1,900m2
    • Thread starter trangthuyvt
    • Ngày gửi
  • benh o vit
    • Thread starter tamongthanh