Mong muốn được làm giàu

• Thread starter cây giống thiên ngân
  • Ngày gửi
Mong muốn làm giàu và mong muốn được giàu, không riêng gì bản thân mình mà hầu hết mọi người trên đời này, nhưng làm gì để giàu khi chỉ là một nông dân với những chính sách và quy hoạch chưa rò ràng tại VN.
Bạn là người nông dân cần cù, vậy chẳng có gì để bạn thiếu ngoài nợ ra.Nhưng bạn là người tràn đầy niềm tin vào cuộc sống, với niềm hy vọng mảnh liệt vào những chính sách hỗ trợ. vậy bạn nên kiên nhẫn thêm, sau cơn mưa thì trời sẽ lại sáng!!!!

mìh dag o nhà chua chan nuoi gì dau hien tai dag hoc lop 12,mìh tinh se ko di hoc dh nua o nha lam nong.nhà mình cung co kha nhieu dau.va dac biet la co rat nhieu núi mìh tíh la chan nuoi dê ko biet co kha thi ko bạn

ai ham làm nông nghiệp chứ mình chả ham tí nào. Mình mà học như bạn mình lên đại học rồi đi làm cho sướng thân.

Người ta nói làm nông nghjệp là được làm chủ, thực chất nói vậy chỉ để an ủi bản thân thoi.

ko biết bác sao chứ em củng bỏ học khi đang học cao đẳng, giờ nghĩ lại vẩn ko hối hận, cho dù chưa có gì.
Vẫn tự hào là người nông dân.
Và phấn đấu là người nông dân tốt.

Mìh Thì thấy làm nôg dân van thích hon thoi thích làm gì cũg duoc ko giong nhu nhung nguoi lam thue lam muon bi ng# sai khien ko duoc tu do làm nhung gì mìh thích.ko biet mìh noi vay có dung ko nhi?

Làm mãi mà chưa giàu thôi. hi hi.
Ông ngoại em có câu này : Con người có 2 khối tài sản lớn và quý giá nhất là: Sinh lực và trí lực. Có 2 cái đó dần dần sẽ có nhưng thứ khác.
làm giầu không khó .
nó chỉ khó ở cái là làm mãi mà không giầu

Làm mãi mà chưa giàu thôi. hi hi.
Ông ngoại em có câu này : Con người có 2 khối tài sản lớn và quý giá nhất là: Sinh lực và trí lực. Có 2 cái đó dần dần sẽ có nhưng thứ khác.

Ông nội nói chuẩn quá like

Back