Mong muốn được làm giàu

• Thread starter cây giống thiên ngân
  • Ngày gửi
Mong muốn làm giàu và mong muốn được giàu, không riêng gì bản thân mình mà hầu hết mọi người trên đời này, nhưng làm gì để giàu khi chỉ là một nông dân với những chính sách và quy hoạch chưa rò ràng tại VN.
Bạn là người nông dân cần cù, vậy chẳng có gì để bạn thiếu ngoài nợ ra.Nhưng bạn là người tràn đầy niềm tin vào cuộc sống, với niềm hy vọng mảnh liệt vào những chính sách hỗ trợ. vậy bạn nên kiên nhẫn thêm, sau cơn mưa thì trời sẽ lại sáng!!!!

Em thấy hình như nông nghiệp VN đang bị khủng hoản. Năm nay giá cả đầu ra ai củng ê mặt. Giờ đến cuối năm hứa hẹn nhiều nông dân bỏ nghề

Làm được hay không làm được đừng đổ lỗi cho số phận, đổ tội cho nhà nước hay cho xã hội nguyên nhân là ở chính mình...

Làm được hay không làm được đừng đổ lỗi cho số phận, đổ tội cho nhà nước hay cho xã hội nguyên nhân là ở chính mình...[/Q
nhất trí với bác ,mình là người chịu trách nhiệm trực tiếp mà.

Mong muốn làm giàu và mong muốn được giàu, không riêng gì bản thân mình mà hầu hết mọi người trên đời này, nhưng làm gì để giàu khi chỉ là một nông dân với những chính sách và quy hoạch chưa rò ràng tại VN.
Bạn là người nông dân cần cù, vậy chẳng có gì để bạn thiếu ngoài nợ ra.Nhưng bạn là người tràn đầy niềm tin vào cuộc sống, với niềm hy vọng mảnh liệt vào những chính sách hỗ trợ. vậy bạn nên kiên nhẫn thêm, sau cơn mưa thì trời sẽ lại sáng!!!!

Tóm lại thì ông muốn nói lên điều gì? Có đề xuất giải pháp gì không?

Làm được hay không làm được đừng đổ lỗi cho số phận, đổ tội cho nhà nước hay cho xã hội nguyên nhân là ở chính mình...

Chúng tôi rất đồng ý quan điểm anh tỷphukhongtien, Tiền chỉ là 1 Ý tưởng. Làm giàu là một quá trình, để có được sự thành công đòi hỏi sự nổ lực cao hơn bình thường rất nhiều, quan trọng là phương pháp thực hiện.

Muốn thành công hơn những người khác thì phải nổ lực hơn người , đối tượng cây trồng có xu hướng tiền năng gì trong tương lai hay chỉ "làm theo phong trào". Kĩ thuật bạn áp dụng có gì mới, những nơi khác đã có ai làm thành công, so với nước ngoài thì ở vị thế nào?

Bạn đầu tư bị nợ không phải là thất bại, đó chỉ là nhất thời, nếu bạn biết kiểm soát tài chính thì Nợ vay để tăng lợi nhuận chứ không phải là chi phí? Vậy kinh nghiệm quản lí tài chính bạn đang ở mức nào??? Vài lời chia sẽ cùng bạn! Hãy nhớ , Ai cũng có thể Giàu có nếu biết nổ lực chân chính và đúng Phương pháp!

Số phận nằm trên các chỉ tay, nhưng chỉ tay lại nằm trong lòng bàn tay, bóp hay nhả là do mình, nên ko thể đổ lổi cho số phận được.

"sau cơn mưa thì trời sẽ lại sáng" dù cho có mưa ta vẫn có thể làm cho trời sáng , và trời nắng vẫn làm được mưa mà.....>thành hay bại do chính mình quyết định :7^:

Đang phấn đấu mua xe hơi với xây biệt thự. Hỏng biết bác nào có ý chí giống em không

Đang phấn đấu mua xe hơi với xây biệt thự. Hỏng biết bác nào có ý chí giống em không
Cố gắng lên em,9x bây giờ toàn tóc xanh,tóc đỏ,hiếm người có ước mơ và nghị lực như em.
Làm giàu trong nông nghiệp không phải chuyện khó,mà cái khó chính là ở chỗ ta nắm bắt được thời cơ và đi trước người ta 1 bước chân.

Em cũng muon lam nong nèk nhung em chua bjet bat dau tu dau mog may bac tu van cho e ạ

Cố gắng lên em,9x bây giờ toàn tóc xanh,tóc đỏ,hiếm người có ước mơ và nghị lực như em.
Làm giàu trong nông nghiệp không phải chuyện khó,mà cái khó chính là ở chỗ ta nắm bắt được thời cơ và đi trước người ta 1 bước chân.

đúng vậy em thấy làm nông nghiệp chả khó chút nào, hiện giờ mọi việc đang nằm trong tầm kiểm soát.

Giờ khó về nhân công, nhân công ở đây làm ẩu tả wá.

Em cũng muon lam nong nèk nhung em chua bjet bat dau tu dau mog may bac tu van cho e ạ

thì bắt đầu từ nhỏ lên to, pạn chăn nuôi hay trồng trọt, pạn có đất có vốn ko.
Liệt kê ra rồi vjết 1 bài cho mọi người bình loạn

thì bắt đầu từ nhỏ lên to, pạn chăn nuôi hay trồng trọt, pạn có đất có vốn ko.
Liệt kê ra rồi vjết 1 bài cho mọi người bình loạn

mìh dag o nhà chua chan nuoi gì dau hien tai dag hoc lop 12,mìh tinh se ko di hoc dh nua o nha lam nong.nhà mình cung co kha nhieu dau.va dac biet la co rat nhieu núi mìh tíh la chan nuoi dê ko biet co kha thi ko bạn

Back