• Một góc vườn chim nhà anh Giáp

Thảo luận trong 'Chim cảnh' , 15/9/09

1. vipnumber Nhà nông nghiệp dư

mời bà con xem và bình luận

Đang tải...
    2. vipnumber

vipnumber Nhà nông nghiệp dư

chim cong nha bac giap

tiep file chim nha bac giap

3. vipnumber

tiep file Chim nha bac giap

anh chup bang dien thoai , khong duoc dep mong chi em thong cam

4. vipnumber

tiep fine chim nha bac giap

hết chim to giờ đến chim nhỏ , Chim công và chim Trĩ là hai loại đuợc anh giáp nuôi nhiều nhất hiện nay có tới 500 con trĩ trưởng thành và hơn 100 chim công các loại
      > Còn rất nhiều ảnh về các loài chim quý và gà lôi khác của anh giáp đuơc mình chụp nhân chuyến về thăm trại chim của anh và một số nới anh gửi chim nhưng không tiện post lên diễn đàn vì chưa đuợc sự đồng ý của thân chủ cũng như những lý do tế nhị khác , hẹn gặp lại dịp sau

5. xxxbopy

xxxbopy Nhà nông nghiệp dư

trờii, con chim xanh ở mấy hình dưới cùng là chim gì thế bác Giáp ơi, có phải là loài chim di cư không vậy bác?

6. vipnumber

cái con đó em cũng chịu thôi , nhìn đẹp mà không biết chim gì ,. bạn gọi điện hỏi bác ây đi , số bác ây ;0977774677

7. sake

sake Học làm nông dân

nhiều chim quá....chim to chim nho đều có....

8. phanhuy

phanhuy Nhà nông nghiệp dư

mình cũng có nhiều hinh chụp chim của anh Giáp ,hình trên là hình chụp ơ hà nam , mình cũng mới về đó , bác ấy giải tán cái xưởng nuôi thỏ giờ nhốt toàn chim là chim , cái hình bạn chụp là hình trên vườn đúng không ,còn hình chim bác ấy nuôi ở khu cánh đồng gần đó và ơ nhà bà con dứoi Nam Định và Ninh bình mới độc cơ. Có mấy con gì to ơi là to khoảng 3kg / con .cái lưng nó màu đen khoang trắng , cái mỏ thì dài đến cả gang tay màu vàng cong vút nhìn đẹp kinh khủng khiếp , còn mấy loại bình dân như , chòe lửa , chim cu xanh ,yểng thì mỗi loại trên chục con , toàn con đập tay la hot và gáy > nghe đây bác ấy cũng không thích mấy con phổ thông này lên cũng hay cho tặng . hoặc bán rẻ , để ôm về mấy thứ chim hàng độc , Tôi sẻ call cho bác nếu được bác đồng ý sẽ tải hình lên để chị em ta cũng chiem ngượng

pái phục pái phục , Quả không hổ danh Vua Chim Đất Bắc

9. pktuan

pktuan Nhà nông nghiệp dư

quá đã, đề nghị bác chụp bằng máy chụp hình xịn rồi post lại cho bà con xem với nhá, chứ xem như thế này thì không chịu nổi. :)

10. chimquy

chimquy Banned

Mình đang có ý tưởng thành lập câu lạc bộ chơi Chim Công , Trĩ đỏ và các loài chim quý hàng đọc , anh em nào có con gì hay hay thì cùng thảo luận và chia sẻ kinh nghiệm nhé ,riêng chim công và trĩ đỏ nhà mình thì có giấy tờ nguồn gốc hợp lệ lên bà con bình luận ok không vấn đề gì ,

11. nuoide

nuoide thanquangninh.vn VIP

Nghề nghiệp:
      Bán Ba Kích Rừng
      Máy bác lởm quá . Chụp mấy con chim mà nhìn ảo như trong vũ trường vậy