mot y tuong can moi nguoi giúp đỡ

• Thread starter chungtaylamgiau
  • Ngày gửi
Xin chào mọi nguời toi xin trình bày ý tưởng của toi toi định bắt tay vào chăn nuoi :,vật nuoi la con "gà ta" ,nhưng tôi có rất ít hiểu biêt về :mô hình xây dung chuồng trai ,quy trình nuoi,chọn con giống,vi đây là lần đầu tiên toi bắt tay vào chan nuôi nên còn nhiều thiếu sót chắc chắn la sẽ rủi do lớn nên toi muốn tìm hiểu thật kỹ để hạn chế tối đa rủi do xin các bạn cung cấp cho tôi những tài liệu có thể giúp ích cho tôi cam on

Hỏi câu hỏi không cần thiết phải hỏi và cũng không thể có câu trả lời nào giúp bạn được. Nên tôi tin không có ai trả lời. Hãy tìm tài liệu đọc trước, thắt mắc ở đâu hỏi ở đó mới có người giúp bạn được. Hỏi cũng là một kỹ năng.

"hãy tìm trước khi đặt câu hỏi bạn sẽ có câu trả lời nhanh hơn"

Bạn hãy liên lạc với chúng tôi

Xin chào mọi nguời toi xin trình bày ý tưởng của toi toi định bắt tay vào chăn nuoi :,vật nuoi la con "gà ta" ,nhưng tôi có rất ít hiểu biêt về :mô hình xây dung chuồng trai ,quy trình nuoi,chọn con giống,vi đây là lần đầu tiên toi bắt tay vào chan nuôi nên còn nhiều thiếu sót chắc chắn la sẽ rủi do lớn nên toi muốn tìm hiểu thật kỹ để hạn chế tối đa rủi do xin các bạn cung cấp cho tôi những tài liệu có thể giúp ích cho tôi cam on

Bạn hãy liên lạc với chúng tôi để được hỗ trợ về kỹ thuật và tư vấn trực tiếp bạn nhé Đào Tuấn Anh 0916699624 Trung tâm Ươm tạo Doanh nghiệp Nông nghiệp Công nghệ Cao uomtaocnc@gmail.com www.abi.com.vn

xin mọi người tư vấn

em định nuôi gà ta theo cách bán công nghiệp, em cần mọi người tư vấn xem nuôi loại gà gì thì hợp lý

Bài viết có nội dung tương tự

Back