mua chim công việt

• Thread starter anhtuan.th
  • Ngày gửi
A

anhtuan.th

Guest
chào cả nhà.
tìm mãi cũng chẳng thấy ai cung bán công việt cả, nên đành lập ra mục này.
mình muốn mua 1 đôi công việt (công má vàng), để chơi và giữ nguồn giống của VN.
anh em nào có chia lại cho mình 1 cặp nhé.
0909 000 407
mình ở hải phòng.

Mình có anh ban có 1 con công Việt trống 4 năm tuổi rất đẹp bạn có mua không?

Mình có anh ban có 1 con công Việt trống 4 năm tuổi rất đẹp bạn có mua không?

mua công việt

CÁM ƠN BẠN, CỨ CHUYỂN ĐƯỢC VỀ HẢI PHÒNG OK LÀ MÌNH MUA.

HIỆN TẠI CÔNG ĐANG DƯỢC NUÔI Ở ĐÂU BẠN?
GỬI ẢNH VÀ GIÁ VÀO MAIL anhtuantran.th@gmail.com cho mình nhé.

Lúc nào mình chụp hình và hỏi giá cho bạn nhé! hình như con công Việt này có đầy đủ

Lúc nào mình chụp hình và hỏi giá cho bạn nhé! hình như con công Việt này có đầy đủ giấy tờ, để bạn có thể nuôi nhốt và gây giống, vận chuyển đi khắp việt nam, và có thể mời kiểm lâm tới ngắm bạn ạ! nhưng tiếc rằng chỉ còn 1 con trống mà thôi!

chào bạn
hình như còn 1 con trống là sao?

có tốt hơn không nếu bạn cho địa chỉ cuả mình cho chủ chim công có fai dễ giao dịch không???

mà mình hỏi chim công hiện tại đang nuôi ở đâu bạn chưa trả lời.

nếu cứ trao đổi thông tin kiểu này thì biết bao giờ mới đi tới chung kết, hihi...

Mình có 1 người bạn đang sở hữu 1 cặp (trống và mái) đang đẻ rất đẹp, nhưng ở TP.HCM. Nếu bạn có nhu cầu thì Có thể LH với mình là Hào ĐT: 0908851887 để xem tại TP.HCM nhé bạn!

ái chà cò đất, cò nhà h có thêm cò chim nữa ah, đúng là nghành nghề mình đa đạng gê

sao mãi không tìm được chủ chim nhỉ???:1^:
nhưng không sao, nếu anh em nào biết bạn bè mình có thì làm ơn cho sdt mình hoặc cho sdt của chủ chim, như thế có fai trao đổi nhanh không?
cứ thông tin qua lại vài lần mà cũng chưa thấy mặt chim đâu thế này mệt lắm.

mình nhắn tin cho anh hào rồi đấy. nếu thực sự có nhu cầu và có thể gửi dc ra hải phòng gử anh và giá cho mình nhé.

chào ban! mình có hỏi chủ của chú công việt rồi!

chào ban! mình có hỏi chủ của chú công việt rồi! Nhưng ông ấy ấy bảo:"" Để anh suy nghĩ đã "" vì con chim này được người ta biếu. "" hạnh phúc chỉ đến với người biết chờ đợi"" mà, có tin gì mình cấp báo bạn sau nhé!

chẳng hiểu gì cả!!!
nhưng dù sao cũng cám ơn bạn cho ai đó tia hy vọng.

cũng hy vọng sớm gặp được người có nhu cầu bán thực sự

Chẳng phải cò chim gì đâu! Thấy bạn muốn mua tôi giới thiệu dùm vậy thôi. Tôi cũng có thể cầm cặp chim đó trực tiếp bán, nhưng tôi không mua muốn thôi. Thật là làm ơn mắc oán. Đúng là luôn nghỉ xấu người khác......... Vậy bạn từ từ kiếm mua đi nha!!!!

uppppppppppppp cho tuần mới.
chủ chim thực sự đâ, lên tiếng đi nhỉ. mình đang cần mua mà.

tf22mn

chắc mình fai nhờ họ chụp thêm mấy tấm nữa quá. nếu fai công ấn thì toi công, vì công ấn thì m thừa rồi. hic

Bán chim công việt má vàng !!

Chào anh Tuấn e hỏi được ông xếp của e rồi ! ông ấy bảo nếu anh Tuấn thực sự thích nuôi thì ông ấy sẽ nhượng lại cho anh nuôi, giấy tờ đầy đủ a có thể đem chim trưng bày bất cứ nơi đâu, chim đẹp tuyệt vời, nói chung a Tuấn ko phải suy nghĩ về hình dáng cũng như chất lượng của con công Việt ( trống ) này. giá : 15 triệu. nếu a thích e sẽ mời a đến nhà xem chim cho tiện. nhà e cách nhà a 300km.

to quanvantruong
chào bạn, để lại cho mình sdt của bạn hay alo lại cho mình nhé.

anhtuan có công ấn xanh con trống trưởng thành để lại mình 1 con đi bạn , còn đám mái ko trống :(

Back