Mua Con Don - TPHCM

• Thread starter kieuanh
  • Ngày gửi
Có ai ở gần trangtraiheoconlonton ghé chơi check giúp BQT thông tin thử xem đúng không, nếu thật sự bác không cho đẻ được mà đi quảng cáo lung tung thì BQT website phải xem xét lại chuyện mua bán của bác mới được.

ôi trời xem bác khuthuydu nói kìa.Nói thế hóa ra em đi lừa mọi người sao?Nói thực trang trại em chỉ bán giống là chính và vì thế em liên kết với rất nhiều các cơ sở nuôi đủ mọi chủng loại nên mặt hàng em rất phong phú.Như con dúi em thấy chưa đẻ dc thì em bảo là chưa cho đẻ dc.Con cầy hương em thấy trước cũng có người cho đẻ dc ít thôi nhưng nay thì em dc biết có một cơ sở nuôi đẻ rất thành công.Họ phải nuôi tận bìa rừng quốc gia mới đẻ dc đó các bác ạ!

Chồn hương nuôi thì có đẻ, nhưng con mẹ ăn con của nó.

Don thì tôi khẳng định miền Đông Nam Bộ chưa ai nuôi đẻ cả.

Cũng cần cân nhắc thêm: thịt Don ăn dở hơn thịt nhím.

Cái điệu này có khi lại sắp tranh cãi quyết liệt như vụ con chồn nhung đen dạo trước nữa cho mà xem.Đề tài này thú vị lắm.Quan điểm của tôi thì vẫn trước sau như một giống như vụ chồn nhung đen lần trước là: Don không thể đẻ trong môi trường nuôi nhốt tính tới thời điểm hiện nay. Còn quan điểm của ai thì tùy ; muốn nói sao cũng được,nhưng nói gì thì nói sự thật vẫn là sự thật.Không ai có thể che lấp nó mãi được.
Khác với vụ chồn nhung đen,vụ này tôi sẽ không tranh luận thêm nữa.Tôi sẽ theo dõi các bên tranh luận để xem có lẽ sẽ thú vị hơn nhiều.He!He!he!

Last edited by a moderator:

Back