Mua Gà Nước Con (cúm núm con)

• Thread starter sake
  • Ngày gửi
S

sake

Guest
Mình đang tìm mua 1 cặp gà nước con, hay còn gọi là con cúm núm. Ai biết chỉ giùm mình nhé. Cảm ơn trước nha.

Mình đang tìm mua 1 cặp gà nước con, hay còn gọi là con cúm núm. Ai biết chỉ giùm mình nhé. Cảm ơn trước nha.
Hình dáng con này trông thế nào hả sake? Bạn có hình ảnh thì post lên xem nào.

Con này ngày trước khi còn làm ở Biên Hòa thấy có 1 anh ở cty mang đến cty 1 lồng, AE trưa kéo nhau về vặt lông làm thịt và nhậu ngon lắm thịt ăn săn chắc rất hay mình thấy ở BH họ bẫy và bán nhìu lắm.

con này còn có nơi gọi là con tete thì phải. nuôi nó giữ nhà cũng hay lắm à. nếu đúng là con đó thì em biết chỗ bán.

loại này nếu anh chạy qua cầu phú cường ở thủ dầu 1 sang củ chi, gần cầu láng the có bán. mùa này khá nhiều.

loại này nếu anh chạy qua cầu phú cường ở thủ dầu 1 sang củ chi, gần cầu láng the có bán. mùa này khá nhiều.
Qua cầu Phú Cường 1km , ghé quán BÀ HAI HE mua nuôi, mua nhậu, nhậu tại chổ có đủ loại , và có cả ,,,, chiiimmmmm kia nửa hehehehe

Con này nhát lắm mua chim lớn về nuôi sao được chú XV? Con này nuôi non lên hung lắm, đá người nhưng cũng dễ hoảng. Đặc biệt mùa thay lông thì thôi, tung lồng ầm ầm.
Anh sake hỏi anh Tám xem 0166 516 4806 - 3537 2508. Mùa rồi có mấy con non đó, đã lắm. Cúm núm nuôi đẻ đó.
Chắc đòi ổng tiền huê hồng môi giới, giới thiệu 2 người rồi :D

Qua cầu Phú Cường 1km , ghé quán BÀ HAI HE mua nuôi, mua nhậu, nhậu tại chổ có đủ loại , và có cả ,,,, chiiimmmmm kia nửa hehehehe
chim kia mình cho nó ăn tại chổ luôn hả bác xuân vũ. heeeeeeeeeeeee

Cảm ơn anh em nhiều...đã ũng hộ topic của mình nha. Khi nào mua được, Sake sẻ pót hình chim của Sake lên để ae xem...ke ke

Back