Mua hạt đàn hương trắng của A Thoại

• Thread starter 1uuy
  • Ngày gửi
hàng gửi từ hà nội tời lâm đồng mất mấy ngày
Bình thường người nhà em gửi phát nhanh bưu phẩm từ Bình Lục-Hà Nam mà vào tời lâm đồng chỗ em là mất 3 ngày là nhận được
Mà em gửi tiền từ ngày 28/8/2015 thì ngày 29/8/215 anh thoại trả lời là chiều ngày 29/8/2015 anh gửi hàng cho mình
Mà đến nay là ngày mùng 8 tháng 9/2015 rồi mà chưa nhận được hàng vậy là đã được 10 ngày rồi :D có khi nào bưu điện nó nhầm địa chỉ không nhỉ
Gửi hàng chuyển phát nhanh từ hà nội vào lâm đồng mất mấy ngày vậy

Last edited by a moderator:
Có thể là bác ấy bận quá nên chưa kịp gởi nên nói đại là gởi rui đó mà. bạn dt lại cho bác ý hối bác là xong ngay. tôi khuyên bạn là nên mua cây giống trồng cho nhanh chứ mua hạt thì tỉ lệ nảy mầm kém lắm.

Có thể là bác ấy bận quá nên chưa kịp gởi nên nói đại là gởi rui đó mà. bạn dt lại cho bác ý hối bác là xong ngay. tôi khuyên bạn là nên mua cây giống trồng cho nhanh chứ mua hạt thì tỉ lệ nảy mầm kém lắm.
Hóa ra anh Thoại gửi cho một người khác mà không phải em, sự nhầm lẫn đau buồn, làm em chờ mãi hạt cây quý :D , anh Thoại đã trả lời mà đã gửi lại , nên tiếp tục đợi vây
em trống sưu tầm thôi vì dam mê thích trông cây quý , chỉ cần 50 hạt nảy mầm được 5 cây là ổn rồi cây nhiều cũng chà có đất trồng , nhà em không có đất :D

Back