mua nhím

• Thread starter vuadui
  • Ngày gửi
V

vuadui

Guest
em thu mua nhím thương phẩm với giá 250k/kg tại miền bắc. số lượng 10con /tuần. thu mua tai khu vực miền bắc em đến tận nơi thu mua. ưu tiên ở gần.

--------

ai có bán cứ gọi điện dễ bán dễ mua.:8^:
hôm nay ngày 2/12/2011 sửa lại bài viết. em đã mua được 10 con bán được 2 con còn 8 con rao mãi không ai mua. nhà hàng Ở hạ Long nhà nào cũng có 1-2 con rồi mà chưa có khách ăn. nhưng bác nào bán với giá trên hoặc thấp hơn xin cứ gọi điện nhé. em lưu số lại khi nào bán hết em sẽ liên lạc. chúc các bác mạnh khỏe.

Last edited by a moderator:
em mua được chục em rồi mà khó bán quá. mọi người ai có cứ lưu số em lại nhé. có gì khi bán hết em lại liên lạc.

công nhận nhím thịt khó bán thật . ko như thịt bò hay những con vật khác . dân ta chưa quen an thực phẩm này. cũng không nhiều nhà hàng có và chế biến để giới thiệu cho khách biết các món từ thịt nhím

Bạn đến trực tiếp các nhà hàng quán nhậu chào hàng chắc ăn là sẽ có quán tiêu thụ thôi. còn họ sợ tiêu thụ không được thì bạn ký gửi bán bao nhiêu tính tiền bao nhiêu! còn ngon hơn là mở quán nhậu thịt nhím luôn.

Bạn đến trực tiếp các nhà hàng quán nhậu chào hàng chắc ăn là sẽ có quán tiêu thụ thôi. còn họ sợ tiêu thụ không được thì bạn ký gửi bán bao nhiêu tính tiền bao nhiêu! còn ngon hơn là mở quán nhậu thịt nhím luôn.
em cũng đến quán nhậu rồi mà. híc dạo này than thổ phỉ không làm được nên không có người ăn, trước thì than làm được tiêu thụ dễ lắm. không có hàng mà bán. giờ có cũng chẳng ai mua. kỹ gửi thì họ không nhận vì họ không có người chăm sóc, chết thì ai chịu. nói chung làm ăn món này khó khăn.

Bác này lấy nick là vuadui mà lâu lâu tui lại đọc lộn là vui đùa hehe!!!...

em thu mua nhím thương phẩm với giá 250k/kg tại miền bắc. Số lượng 10con /tuần. Thu mua tai khu vực miền bắc em đến tận nơi thu mua. ưu tiên ở gần.

--------

ai có bán cứ gọi điện dễ bán dễ mua.:8^:
Hôm nay ngày 2/12/2011 sửa lại bài viết. Em đã mua được 10 con bán được 2 con còn 8 con rao mãi không ai mua. Nhà hàng ở hạ long nhà nào cũng có 1-2 con rồi mà chưa có khách ăn. Nhưng bác nào bán với giá trên hoặc thấp hơn xin cứ gọi điện nhé. Em lưu số lại khi nào bán hết em sẽ liên lạc. Chúc các bác mạnh khỏe.
ban co mua nhim o miền nam ko

Back