Cần mua MUA vài con gà đông tảo nuôi thịt chơi!

• Thread starter d32a1994
  • Ngày gửi
D

d32a1994

Guest
Tình hình là thế này,thấy con gà này anh em nói nhiều quá mà không biết thịt thà thế nào mà giá cao thế.tình hình là muốn mua vài con gà con về nuôi lớn mai mốt thịt chơi.không biết nên mua gà con lứa nào chuyển đi xa ( đi xe khoảng 12 tiếng) là tốt nhất,gà con 1-2 tuần tuổi có được không?.Gà có lai một chút cũng không sao nhưng giá phải thấp hơn gà rặt đó nha.còn giá gà một tháng tuổi giá nhiêu.anh em cứ cho giá thoải mái vào topic này,thấy hợp sẽ liên lạc sau.mình mua tại sài gòn và phú yên nhé.mua khoảng 5-10 con để làm giống ăn chơi thôi,anh em thông cảm vì mua ít quá,ăn thịt thấy ngon hay thấy hợp khí hậu sẽ mua nữa,nuôi tốt sẽ giới thiệu bạn bè mua tiếp( đang có 4-5 anh bạn cũng hứng thú với giống gà này lắm)tuy mình mua ít nhưng bán cho mình sau này sẽ không thiệt đâu ^^.
Thân!

ây da!không thấy ai vậy nè.gà 2 tuần tuổi giá 100k /1 con bác nào bán pm vao inbox hợp thư nhé.1 tháng tuổi giá 150k nhé.giá này không biết có hợp lý không

Tới nhà anh hơi xa đó nha,để lát đi bộ rồi từ từ...mà tới ^^

Mình chia lại cho bn vài cặp làm giống đây nếu bạn thích giá ko quang trọng nhưng thuận mua vừa bán nha bạn

Đang có gà 2 tháng tuổi
Bạn cần thì gọi cho mình : 01239004234
Gà thịt:

300.000/kg

Mình chia lại cho bn vài cặp làm giống đây nếu bạn thích giá ko quang trọng nhưng thuận mua vừa bán nha bạn

gà bạn đẹp đấy nhưng mà mình cần mua gà con thôi.ban có gà con của mấy con mà ban đưa hình thì nói mình biết nhé!

gà bạn đẹp đấy nhưng mà mình cần mua gà con thôi.ban có gà con của mấy con mà ban đưa hình thì nói mình biết nhé!
Có chứ bạn ban bay 20 con dung ko?Khi nao bn co vào sai Gòn thi allo Minh cafe bn nhé...

Back