muốn cùng hợp tác trồng rau sạch và nuôi thỏ tại nghệ an

• Thread starter sonnam
  • Ngày gửi
Mình đang ở đi lao động bên nhật bản, có niềm đam mê nuôi thỏ và trông rau ( cà chua). Mình muốn hợp tác or học hỏi vs cùng đam mê với ai đó để cùng làm vs mong nhận đc sự giúp đỡ từ. Cảm ơn ạ

Last edited by a moderator:
đang ở xa tìm hiểu làm gì?[
cháu ở xa tìm hiểu cho biết chứ thấy ở diễn châu ngta trông cà chua còn trên anh sơn thì ngta nuôi thỏ nên muốn tìm hiểu xem ai đã làm chưa

chẳng thể dễ dàng ngồi một chỗ nhấp chuột mà nta chia sẻ miễn phí đâu trừ đó là người nhà.bác cũng đang chia sẻ kt trồng 1 loại cây mới nhưng có thu phí nhé.

muốn cũng o có họ thuê rồi 3 năm lận,giá rẻ chủ yếu giữ đất thôi.
cho cháu hỏi thế bác ở đâu thuê đất giá bao nhiêu thế
chẳng thể dễ dàng ngồi một chỗ nhấp chuột mà nta chia sẻ miễn phí đâu trừ đó là người nhà.bác cũng đang chia sẻ kt trồng 1 loại cây mới nhưng có thu phí nhé.
ukm điều đó là đương cháu bên này cũng đang tập trồng cà chua vs bạn cháu cũng đang trồng cà chua bên này, chỉ là ở vn thì nó sẽ khác 1 chút. còn nuôi thỏ thì tự học trên mạng. Bác đang trồng cái j vậy

cho cháu hỏi thế bác ở đâu thuê đất giá bao nhiêu thế

ukm điều đó là đương cháu bên này cũng đang tập trồng cà chua vs bạn cháu cũng đang trồng cà chua bên này, chỉ là ở vn thì nó sẽ khác 1 chút. còn nuôi thỏ thì tự học trên mạng. Bác đang trồng cái j vậy
bán kthuật và ý tưởng nhé nếu quan tâm lúc nào về nước lên nhà bác trao đổi sau.

bán kthuật và ý tưởng nhé nếu quan tâm lúc nào về nước lên nhà bác trao đổi sau.
dạ, nếu có dịp thì cháu sẽ liên lạc lại sau.
Mình cũng ở nghĩa đàn này. Trồng cà chua với nuôi thỏ truoc tiên phải tìm đầu ra đã bạn
bạn phải nuôi or trồng trk sau khi sắp sp có sp thì bạn ms đi chào hàng ở các cửa hàng đc chứ. còn cà chua thì bạn tìm đầu ra trk bắt mối vs thương lại tìm hiểu thị trường vs tìm đối tác

Back