Muốn mua gà ác nuôi thử

Tôi ở Trảng Bàng, Tây Ninh. Tôi muốn mua khoảng 10 - 20 con gà ác về nuôi thử. Các bác có biết ai cung cấp ở gần khu vực đó ko chỉ tôi với.

Đỗ Minh Thiện

Qui Ẩn Giang Hồ
10c-20c thì tôi k biết , chứ vài con thì cứ dọc theo đường xuống chợ cũ Trảng Bàng ( bên dãy của tiệm bánh canh 2 tô ) hoặc ở KCN Trảng Bàng lâu lâu ngta vẫn có bán !!!

1

123456

Guest
10c-20c thì tôi k biết , chứ vài con thì cứ dọc theo đường xuống chợ cũ Trảng Bàng ( bên dãy của tiệm bánh canh 2 tô ) hoặc ở KCN Trảng Bàng lâu lâu ngta vẫn có bán !!!
Gà đó nuôi ko được bạn ơi. Gà đó chỉ để ăn thôi.

Bạn Thiện đang làm việc tại cty Hoa Sen hả
[DOUBLEPOST=1444109714][/DOUBLEPOST]Mua về nuôi để dành cho em bé nhà mình ăn cho bổ đó mà

Đỗ Minh Thiện

Qui Ẩn Giang Hồ
Bạn Thiện đang làm việc tại cty Hoa Sen hả
[DOUBLEPOST=1444109714][/DOUBLEPOST]Mua về nuôi để dành cho em bé nhà mình ăn cho bổ đó mà
Má ơi ! Sao biết mình làm ở HoaSen vậy trời ?
Hầm cho con ăn k bổ bằng cho cha ăn đâu !! con nít hấp thụ k tốt như đàn ông đâu !!! hehe

Má ơi ! Sao biết mình làm ở HoaSen vậy trời ?
Hầm cho con ăn k bổ bằng cho cha ăn đâu !! con nít hấp thụ k tốt như đàn ông đâu !!! hehe
Bạn Thiện đang làm ở văn phòng xưởng mấy ở Hoa Sen vậy. Nhìn vào địa chỉ mail của bạn thì biết liền vì mình cũng làm việc tại cty Hoa Sen mà

Đối tác

BÀI VIẾT YÊU THÍCH