nga sơn -thanh hóa. cần tìm đầu ra cho gà pha chọi

• Thread starter bâttỉnh
  • Ngày gửi
T nuôi 4 tháng được 3 kg. Mà lái còn chê non không bắt. 3 tháng con to t nuôi được 2,2kg
chắc og này nuôi gà trắng chứ gà mình nuôi hơn 1tháng mà chưa được 1kg(gà pha trọi) mình nuôi 100%TACN đấy mà ở mình nhanh hay chậm cũng phải gần 6th mới bán dc gà
chắc og này nuôi gà trắng chứ gà mình nuôi hơn 1tháng mà chưa được 1kg(gà pha trọi) mình nuôi 100%TACN đấy.mà ở mình nhanh hay chậm cũng phải gần 6th mới bán dc gà

chắc og này nuôi gà trắng chứ gà mình nuôi hơn 1tháng mà chưa được 1kg(gà pha trọi) mình nuôi 100%TACN đấy mà ở mình nhanh hay chậm cũng phải gần 6th mới bán dc gà
Gà pha chọi to rồi muốn bán mà họ chê non đó

thế nên t mới bảo gà có đủ kg+lông đầy đủ lái vẫn ko mua.ko bít nuôi gần 6tháng bán giá 95-110k ko bít vó lời hay lỗ

thế nên t mới bảo gà có đủ kg+lông đầy đủ lái vẫn ko mua.ko bít nuôi gần 6tháng bán giá 95-110k ko bít vó lời hay lỗ
T ngỉ là bị
T ngỉ là bị lổ

Ai có số thương lái ở Thanh Hóa chia sẻ với mọi người với giờ gà gần 5tháng mà mình cũng chẳng có ai mua.
Gha ban ko.lh 0971871555

Minh o thanh cung dang lam trai nuoi ga dabaco tha vuon.mjnh cung dang lo lang nhju cho dau ra day cac bac ah

Back