nga sơn -thanh hóa. cần tìm đầu ra cho gà pha chọi

• Thread starter bâttỉnh
  • Ngày gửi
Ai có số thương lái ở Thanh Hóa chia sẻ với mọi người với giờ gà gần 5tháng mà mình cũng chẳng có ai mua.

Ai có số thương lái ở Thanh Hóa chia sẻ với mọi người với giờ gà gần 5tháng mà mình cũng chẳng có ai mua.
làm ra mà chỉ nghĩ đến tỉm s
làm ra rồi trông ngóng thương lái thì lại đi vào lối lạc của ngàn đời của nông dân. Sao bạn không thử mang 1 ít đến các chợ, nhà hàng, quán ăn chào hàng nhỉ?
cái gì khởi đầu cũng khó nhưng ko phải là ko được

làm ra mà chỉ nghĩ đến tỉm s

làm ra rồi trông ngóng thương lái thì lại đi vào lối lạc của ngàn đời của nông dân. Sao bạn không thử mang 1 ít đến các chợ, nhà hàng, quán ăn chào hàng nhỉ?
cái gì khởi đầu cũng khó nhưng ko phải là ko được
Cảm ơn bạn đả nói mình làm rồi nhưng mục tiêu thụ kém. Cần phải có số lượng quán an nhiều. Chợ búa thì toàn nhỏ lẻ

Cảm ơn bạn đả nói mình làm rồi nhưng mục tiêu thụ kém. Cần phải có số lượng quán an nhiều. Chợ búa thì toàn nhỏ lẻ
như mình đã nói, khởi đàu luôn khó, nhưng ko có nghĩa là ko có chỗ cho bạn

uk cám ơn b đã chia sẻ mình chắc ko đi dc mình hỏi cho vợ mình mà.ở đây mình cũng có số của thương lái ở TP nhưng chỉ mua gà già tầm 6th> họ mới mua

Mình nghe nói Thanh Hoá già giống 12k/con gata, nuôi 3 tháng dc tàm 2kg, Có bí quyết gì chỉ mình với dc ko? Mình trong Nam cũng nuôi gà ta den 4,5 tháng chi dc 1,6-1,7kg ko ah@@ Rất mong dc chia sẽ. Xin cảm ơn nhiều. Gà trong này giá lại thấp có 85k - 90k/kg ngoài đó 110k - 120k/kg nghe ma thấy ham^^

Mình nghe nói Thanh Hoá già giống 12k/con gata, nuôi 3 tháng dc tàm 2kg, Có bí quyết gì chỉ mình với dc ko? Mình trong Nam cũng nuôi gà ta den 4,5 tháng chi dc 1,6-1,7kg ko ah@@ Rất mong dc chia sẽ. Xin cảm ơn nhiều. Gà trong này giá lại thấp có 85k - 90k/kg ngoài đó 110k - 120k/kg nghe ma thấy ham^^
Nuôi có khả năng là đạt thật. Nhưng giá cả thì không được như b nói đâu

Nuôi có khả năng là đạt thật. Nhưng giá cả thì không được như b nói đâu
Ôi, bạn nghe đâu thông tin đó vậy. Gà giống 12k/con bằng cái mắt mũi chắc là có, chứ bói đâu ra gà 3 tháng 2kg trời

Ôi, bạn nghe đâu thông tin đó vậy. Gà giống 12k/con bằng cái mắt mũi chắc là có, chứ bói đâu ra gà 3 tháng 2kg trời
T nuôi 4 tháng được 3 kg. Mà lái còn chê non không bắt. 3 tháng con to t nuôi được 2,2kg

Ôi sao nuôi nó siêu nhanh vậy bác. Bác cho ăn gì mà to nhanh thế?
Gà được 1 tháng e bắt đầu năm ốc bưu vàng cho ăn 2 tháng e đập cho ăn . Nói chung ngày cho nó an một diều ốc bưu vàng. Còn lúa cho an sáng và chiều

à, ốc bưu vàng thì quê mình sẵn thật. Bác nuôi giống gà gì vậy?
Gà được 1 tháng e bắt đầu năm ốc bưu vàng cho ăn 2 tháng e đập cho ăn . Nói chung ngày cho nó an một diều ốc bưu vàng. Còn lúa cho an sáng và chiều
à, ốc bưu vàng thì quê mình sẵn thật. Bác nuôi giống gà gì vậy?

E nuôi gà pha chọi. H gà mái nhà e sắp đẻ rồi mà họ vẩn chê non

Cảm ơn bạn . Mà bạn ở xả nào
Cảm ơn bạn . Mà bạn ở xả nào

Back