Nghĩ về Hoàng Sa

• Thread starter iceman
  • Ngày gửi
tùy theo mỗi người mỗi cách, nhưng không phải oán trách họ như con người này
" Phụ huynh của ta mà dũng cảm đấu tranh thì cái thế hệ ta đây không phải làm công dân của nước hèn nước nghèo rồi cháu ợ", cha mẹ bạn có là người Việt Nam không ?
Bạn đừng mượn lời người khác, dùng kiến thức của bạn đi chàng trai ??? không bạn chỉ là con vẹt nói nhưng không biết
Phụ huynh ta không dũng cảm, cũng chả anh hùng trong đấu tranh chống lại cái xấu..anh nói sự thật thôi cháu ợ. :Drunk::Drunk: Phụ huynh cháu có dũng cảm, có anh hùng trong đấu tranh chống lại cái xấu không kể cho mọi người biết với cháu .:Haha::Haha::Haha:

Nhưng họ rất dũng cảm vì sinh và nuôi bạn lớn...??? Bạn từng sống cuộc sống của họ chưa ?

Nhưng họ rất dũng cảm vì sinh và nuôi bạn lớn...??? Bạn từng sống cuộc sống của họ chưa ?
Mẹ của cháu từng sống cuộc sống của cháu chưa.. cháu thật là dung cảm hơn cha mẹ của cháu nhiều phải không nhỉ? Khi họ không sống được cuộc sống của cháu .. nói với mấy cháu não có vấn đề thế này mất thời gian .. để anh ra xem mấy con gà dũng cảm đã đẻ ra trứng còn có ích hơn :Haha::Haha:

bạn biết hai câu này khác nhau như thế nào không ? con thông minh như bố, hay bố thông minh như con ???

Thế thì em không trả lời đâu, anh không nói nữa em nói với ai ? nhưng câu trả lời đã có trong mỗi người

Thế thì em không trả lời đâu, anh không nói nữa em nói với ai ? nhưng câu trả lời đã có trong mỗi người
Nguyễn Tất Thành, Bill Gate, Hitle .. thông minh như ai ??. Anh đi ngủ đây .. thành phần như chú em còn đông và nguy hiểm lắm

Trước tiên thì xin chào các anh và các chú các bác
Hôm nay ở Việt Nam là tết nên ngồi công ty mà vẫn có thời gian đọc hết cái topic này
Xin góp ý 1 cách trung lập là phe bác thuy-canh iceman ngotuan họ đang ngồi nghĩ về tổ quốc thì kệ họ không thích thì không tham gia không đọc là được mà sao cứ có mấy bác khoái đâm chọc tùm lum thế nhỉ
Góp ý thêm nữa là chẳng biết các anh chị cô bác có hiềm khích gì với nhau từ lâu hay không nhưng mà anh hoangson121vx comment như thế là hơi chợ búa quá anh ạ @@
Em(Cháu) vào cái diễn đàn này(mới được vài hôm) chỉ để tìm đường phát triển nông nghiệp Việt Nam bằng vốn nước ngoài thôi mà cảm thấy nông nghiệp Việt Nam có vẻ nát từ kỹ thuật tới bộ máy và nhân cách của người nông dân thì phải.
Thân.

Back